หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดการอารมณ์ให้เก่งขึ้นด้วย Mood Tracker  (อ่าน 1560 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *
จัดการอารมณ์ให้เก่งขึ้นด้วย Mood Tracker
« เมื่อ: พ. 08 ม.ค. 2020 เวลา 10:38:59 »

ปันโปรแนะนำ จัดการอารมณ์ให้เก่งขึ้น
ด้วย Mood Tracker

ปีใหม่คนใหม่! พี่ โปรโมชั่น แนะนำถ้าใครอยากจัดการอารมณ์ให้เก่งขึ้น
ต้องลองทำบันทึกตัวนี้ มันช่วยได้เยอะเลยนะ
เวลาเราทำเสร็จก็เอามาเช็คว่าแต่ละวันที่ผ่านไป เรารู้สึกอะไรบ้าง
ทำให้ได้สำรวจตัวเอง มีสติ และเข้าใจตัวเองมากขึ้น

หาแนวทางการทำตารางได้จาก Pinterest

จริงๆมันคือเครื่องมือ จิตบำบัดเกี่ยวกับอารมณ์นะ
ใครที่อยากลองทำอยากสำรวจตัวเอง
พี่ โปร แนะนำเลย

เราจะออกแบบ แบบไหนก็ได้ ตามที่เราชอบ
วันนั้นอารมณ์ทั้งวันของเราเป็นยังไงก็บันทึกไว้

อันนี้เป็นหน้าตาของคนที่ทำเสร็จแล้ว
สามารถดูภาพรวมของเดือน หรือทั้งปีได้

อันนี้พี่ promotion เอามาเป็นตัวอย่าง อารมณ์ความรู้สึก

ขอบคุณ เพจ Phathavie Organic ผลิตภัณฑ์จากธรรมชาติ
เพื่อการ
ปลูกผม ด้วยวิถีธรรมชาติ

ไอเดียการทำตาราง

[/size][/b]

ขอบคุณภาพและเนื้อหาจาก เว็บ ปันโปร
เว็บแจ้งข้อมูล promotion และ สินค้า ลดราคา  มาให้คุณ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 08 ม.ค. 2020 เวลา 11:01:27 โดย promotion »