หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: One Piece Film Z วันพีซ ฟิลม์ แซด [ บรรยายไทย ] ลงยูทูป แล้ว **  (อ่าน 15166 ครั้ง)

GUPELA0001

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • โคโนฮะแห่งแกรนด์ไลน์

*number1*  *number1*

เอา ลง ให้ แล้ว ฮะ แต่ วิธี แท๊ก ไป อ้ะ ทำไม่เป็น ใคร ทำเป็นบอก ผม หน่อย ครับ !!1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 06 พ.ค. 2013 เวลา 14:10:05 โดย GUPELA0001 »

TeyTey

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ความเร็วคือน้ำหนัก ทำหนักๆแล้วจะเร็ว
Re: One Piece Film Z วันพีซ ฟิลม์ แซด [ บรรยายไทย ]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 28 เม.ย. 2013 เวลา 19:47:16 »
อยากได้ภาค ไทย *attack*
ข้าคือผู้ที่ โกล ดี โรเจอร์ เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

21141

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: One Piece Film Z วันพีซ ฟิลม์ แซด [ บรรยายไทย ]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 29 เม.ย. 2013 เวลา 02:56:48 »
เอ่อ... บอกตามตรงนะครับ ช่วยกันอุดหนุนโรงหน่อยครับ เล่นมาดูกันแบบนี้ สงสารอาจารย์เขานะเขาอุส่าเขียนเนื้อเรื่องสนุกๆมาให้เราติดตามก็ช่วยลงทุนกันนิดนึง

goonutbm

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 29 เม.ย. 2013 เวลา 13:32:28 »
เอ่อ... บอกตามตรงนะครับ ช่วยกันอุดหนุนโรงหน่อยครับ เล่นมาดูกันแบบนี้ สงสารอาจารย์เขานะเขาอุส่าเขียนเนื้อเรื่องสนุกๆมาให้เราติดตามก็ช่วยลงทุนกันนิดนึง

คือ จังหวัดผม ไม่มีฉายในโรง *great* *great*

lovenutsz

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อ. 30 เม.ย. 2013 เวลา 00:19:33 »
ขอบคุณนะครับ *great*

TSPOOM

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 30 เม.ย. 2013 เวลา 21:35:01 »
ดูไม่ได้ครับ T T
อยากออกทะเล เล่นน้ำ ตกปลา ล่องนาวาที่ไกลสุดสายตา

พันธมิตsโจsสลัด

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 01 พ.ค. 2013 เวลา 15:24:25 »
จังหวัด ผมฉายทุกเวลาในวันที่ออกฉาย (กรุงเทพ)
พากย์ไทย อีกต่างหาก สุดยอด !~

พันธมิตsโจsสลัด

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 01 พ.ค. 2013 เวลา 15:35:30 »
ในเว็ป นั้นทำไมมีแต่ ภาพหรือวีดีโอที่แหละ แต่มันไม่ค่อยน่าดู สรุปคือ ไม่เห็นเลย ที่เกี่ยวกับ วันพีช Z หลอกป่าวครับ ?
หรือต้องสมัครสมาชิกเว็ปนั้น ถึงดูได้ งั้นก็ขอไมดูละกัน ไม่ค่อยมีเวลา ว่างมากซะเท่าไหร่ !~

Doppel Man

• *
  • คนเราจะผิดหรือถูก อยู่ที่ความเชื่อมั่นในอุดมการณ์
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 01 พ.ค. 2013 เวลา 18:33:42 »
http://www.moviesclub-th.com/2013/04/one-piece-film-z-subthai-ios-android.html อันนี้ซับไทยดูได้แน่นอน *number1*
เปิดปิดเปิดปิดเปิดปิดเปิดปิด (ภาษาสวิชต์)

genggla

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 02 พ.ค. 2013 เวลา 11:38:04 »
ในเว็ป นั้นทำไมมีแต่ ภาพหรือวีดีโอที่แหละ แต่มันไม่ค่อยน่าดู สรุปคือ ไม่เห็นเลย ที่เกี่ยวกับ วันพีช Z หลอกป่าวครับ ?
หรือต้องสมัครสมาชิกเว็ปนั้น ถึงดูได้ งั้นก็ขอไมดูละกัน ไม่ค่อยมีเวลา ว่างมากซะเท่าไหร่ !~
ภาพก็ชัดนะไม่น่าดูตรงไหน ??

GUPELA0001

• *
  • โคโนฮะแห่งแกรนด์ไลน์
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จ. 06 พ.ค. 2013 เวลา 14:09:36 »

ดัน ๆ ครับ ฮ่า ๆๆๆๆๆ   ๆ  ใคร ทำ แท็กแบบ แท็กไปที่ อยู่ของวันพีช บอก ผม หน้อย ครับ  *rip* *rip*