Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

คุณคิดว่าฉากที่ใครสู้กันมันส์สุด!!

หน้า: << < (4/4)

Augustz:

ผมชอบ สึนะ กับ เบียกคุรัน อ่ะคับ  แล้วก้ เดม่อน กับ มุคุโร่  *great*

Aofapp:

ชอบทุกคู่ มันทุกตอน ติดงอมแงมมากเมื่อ 2 ปีก่อน จะตัดจบของอนิเมะ  *great*

Melody:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 16:36:52 ---
--- อ้างจาก: pompampeebar ที่ อา. 22 ม.ค. 2012 เวลา 19:55:17 ---าสึนะเวอร์ชั่นกางเกงในVSฮิบาริ   555+ เอารองเท้าแตะฟาดหัวฮิบาริ  นายแน่มากไอ้มนุดษ์กางเกงใน

--- End quote ---
ภาคแรกผมฮาขี้แตกขี้แตนเลยครับ ทั้งคุณแรมโบ้ ทั้งอี้ผิง *haha*
พอเข้าโลกอนาคตจนปัจจุบันความฮาจางหายไปหมดแล้ว *disappoint*

ตอบจขกท. ชอบสุดก็ ยามาโมโตะ VS สคอวโล่ *number1*

--- End quote ---
เห็นด้วยเหมือนกันครับ นานๆเริ่มไม่ค่อยตื่นเต้นเท่าไร

WhiteAngel:

ชอบนักดาบทุกคน แล้วก็ฮิบาริครับ  *number1*

hackauthai:

เราชอบทุกตอนนะ

หน้า: << < (4/4)

Go to full version