Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

คุณคิดว่าฉากที่ใครสู้กันมันส์สุด!!

หน้า: (1/4) > >>

premjarean6:

สำหรับผมผมยกใจให้กำลัง Tsuna Vs Genkishi เลยครับ แบบว่ามันส์มาก

ตามไปดูที่ คลิปนี้

Katekyo Hitman REBORN! Tsuna vs Genkishi [ AMV ]

แถมใส่เพลงตัดต่อเป็น AMV ที่เข้ามากครับ ทำให้ผมเทใจกับตอนที่สึนะสู้กับเกนคิชิสุดๆ

รองลงมาของผมก็เป็น Hibari vs Genkishi อีกล่ะ 555

แบบว่าเกนคิชิสู้ได้...มดีครับเลยชอบ แถมมี 4 ดาบอีก 55

ใครชอบใครสู้กันบอกมานะครับ!!

zCGz14211:

ส่วนใหญ่ผมจะชอบการต่อสู้ในศึกชิงแหวนนะ มันดูไม่ค่อยเว่อร์หลุดโลกเท่าไหร่

ที่ชอบที่สุดก็ เจ้าหัวปลาหมึก VS เจ้าชายระฆัง(เบล) กับ เจ้าบ้าเบสบอล VS น้องหลามภรรยาป๋าแสนศักดิ์

premjarean6:

ตอนเบลกับโกคุเดระผมก็ชอบนะครับ โครตเจ๋งเลย แต่ไม่มีคนทำ AMV เจ๋งๆบ้างเลย

poonx9x8x7x6:

ศึกชิงเเหวน   มัน  ครับ *hoho*

Tinnawatn:

มันดีนะ *great* *great* *great*

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version