Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

เงียบจังเฮฮาหน่อย!!!

หน้า: (1/1)

premjarean6:

อ่านตอนล่าสุดแล้วคิดยังไงบ้างครับ

ผมมี 2 อย่างที่สงสัย 1.ทำไมลูเช่ไม่มาล่ะหนอ

2.ไม่ได้สงสัยแต่อยากรู้ความลับให้หมดจะได้กระจ่าง 555

ครึกคื้นแบบหมวดอื่นบ้างสิอย่าเงียบเหงาแบบนี้

ปล.ผมสมาชิกใหม่นะครับ 555 ฝากเนื้อฝากตัวด้วย

zCGz14211:

ผมก็คิดเหมือนกัน เทียบกับหมวดอื่นหมวดรีบอร์นนี่เงียบเหงาโคตรๆ

1. นั่นน่ะสิ ลูเช่หายไปไส (คงไม่ใช่ม่องไปแล้วนะ)

2. อย่าเพิ่งเฉลยหมดเลยครับ ไขปริศนาไปช้าๆเราจะได้มีรีบอร์นอ่านไปอีกนานๆ

premjarean6:

โอ้ใช่ครับ!!

[email protected]:

--- อ้างจาก: zCGz14211 ที่ อา. 28 ส.ค. 2011 เวลา 00:00:36 ---ผมก็คิดเหมือนกัน เทียบกับหมวดอื่นหมวดรีบอร์นนี่เงียบเหงาโคตรๆ

1. นั่นน่ะสิ ลูเช่หายไปไส (คงไม่ใช่ม่องไปแล้วนะ)

2. อย่าเพิ่งเฉลยหมดเลยครับ ไขปริศนาไปช้าๆเราจะได้มีรีบอร์นอ่านไปอีกนานๆ

--- End quote ---
ลูเช่ ตายแล้วละ อัลโกบาเลโน่สายนภา จะอายุสั้น

หน้า: (1/1)

Go to full version