Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คุณอยากให้ใครเป็นนางเอกเรื่องบลีช

หน้า: << < (4/11) > >>

nut:

*love* *love* *love* *love* *love* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *hoho* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *number1* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *great* *great* *great* *love* *love* *love* *love*

222:

ใครก็ได้ที่ไม่ใช่อิโนะอุเอะ

8b8b8b:

ตอนแรกๆ ลูเคีย มาแบบแนวๆ น่าจะเป็นนางเอกนะ แต่พอเริ่มมีอิโนะอุเอะ ผมก็เริ่มลังเล ละ 5 5 แต่เชียร์ อิโนะอ่ะ เพราะเธอ บึ้มกว่า ลูเคีย *nude*

panndora:

อิโอริเถอะนะ แอบชอบอิจิมาตั้งนมตั้งนาน สงสารมนุษย์ตาดำๆมั้ง *glad* ถ้าอิจิจะคู่กะเจ๊ลูเคียก็ตายซะก่อนเถอะแล้วไปอยู่โซลโซไซตี้เลย ชิ  *dead*

peal2bleach:

ซื้อเจ๊ ลูเคีย~~~~~~~~~~~~~ คนนี้ผมเชียร์สุดติงง  *nude*
มายเห็ด เพราะว่า ลูเคีย สวย น่ารัก และผมไม่ชอบสะบึ้ม -0-
และ มีอีกหลายๆสาเหตุ ที่ทำให้ลูเคีย เป็นนางเอก
เพราะฉะนั้น............ สู้ๆน้าคร้าบซือเจ๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  *love*

หน้า: << < (4/11) > >>

Go to full version