Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (5/21) > >>

แมกนั่ม60หลา:

--- อ้างจาก: Crazyjack ที่ พ. 08 มิ.ย. 2011 เวลา 20:28:16 ---
--- อ้างจาก: แมกนั่ม60หลา ที่ พ. 08 มิ.ย. 2011 เวลา 09:00:39 ---เพนเป็นลูกคนแรกของคุชินะ แต่คุชินะยังไม่พร้อมเลยทิ้ง(แม่จำเป็นนะลูกT T)แล้วก็มาได้เสียกับมินาโตะสรุปนารูโตะเป็นลูกของ(กิ๊ก)(ชู้)(ผัวน้อย)ของคุชินะคือ(มินาโตะ)นั่นเอง555555555555555555555 เป็นศึกพี่น้องคนละแม่ไง555555555

--- End quote ---

อ่านแ้ล้วก็ตลกดีนะคับ แต่ไม่น่าตายตอนจบเลย บอกเพนเป็นลูกคนแรกของคุชินะ แต่สุดท้ายบอกศึกพี่น้องคนละแม่  ???? สับสนคำพูดตัวเองรึเป่าเหอะๆ  *great*

--- End quote ---
  *disappoint*
รีบไปหน่อย555สับสนในโตะมั้งย้อนไปย้อนมาขุดไปขุดมาก็พบว่า รากในแต่ละพื้นที่นั้นมาจากต้นไม้เดียวกัน สปีชี่เดียวกันเกือบทั้งเรื่องเลยอ่ะ5555

moobin:

เพนกับนารุโตะ เป็นศิษย์อาจารเดียวกันจ้า นั่นก็คือ จิไรยะ    เพนเป็นศิษย์พี่ แล้วก็รุ่น4   แล้วก็นารุโตะ
 เพนหรือ  นางาโตะเป็นศิษย์ จิไรยะตอน สงครามนินจาจ้า

zinbadman:

ถ้าบอกว่า เพนอาจเป็นญาติห่างๆนารูโตะ เพราะสีผมกับใบหน้าคล้ายแม่นารูโตะ งั้นตัวละครอื่นๆคงมีส่วนเกียวข้องกันสิ เช่น มินาโตะ-จิไรยะ ทรงผมคล้ายกัน, คาคาชิ-จิไรยะ สีผมเหมือนกัน คนเก่งๆในเรื่องมีส่วนเกี่ยวข้องกันทั้งนั้นเลย เหอๆ แต่อย่าลืมนะว่า คนเขียนมีคนเดียว การวาด การออกแบบตัวละคร ลายเส้น มาจากคนๆเดียว ดั้งนั้นมันอาจจะไปคล้ายหรือเหมือนกับตัวละครหลักตัวอื่นได้ไม่แปลก แต่แค่ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผิดพลาดก้ออย่าว่ากัน อิอิ *hoho*

เจดาย:

มันเป็น แฟนกันในชาตก่อนป่ะ  *haha*

อุ้ย:

แก้ หนอย นะ สำ หลับ คน ที่ ยัง เข้า ใจ ผิด
นางาโตะ[เพนตัวจริง] ผมสีแดง นะ
ยาฮิโกะ[เพนร่างพระเจ้า]ผม สี ส้มๆเหลืองๆ

หน้า: << < (5/21) > >>

Go to full version