Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?

หน้า: << < (4/21) > >>

แจจุง:

แล้วยาฮิโกะหละ

wutigai:

คาบูโตะ ไม่ใช่ ติโกอะไรกับนารูโตะเลย ครับ แค่เป็น สิดรวมอาจาร ครับ

Crazyjack:

--- อ้างจาก: แมกนั่ม60หลา ที่ พ. 08 มิ.ย. 2011 เวลา 09:00:39 ---เพนเป็นลูกคนแรกของคุชินะ แต่คุชินะยังไม่พร้อมเลยทิ้ง(แม่จำเป็นนะลูกT T)แล้วก็มาได้เสียกับมินาโตะสรุปนารูโตะเป็นลูกของ(กิ๊ก)(ชู้)(ผัวน้อย)ของคุชินะคือ(มินาโตะ)นั่นเอง555555555555555555555 เป็นศึกพี่น้องคนละแม่ไง555555555

--- End quote ---

อ่านแ้ล้วก็ตลกดีนะคับ แต่ไม่น่าตายตอนจบเลย บอกเพนเป็นลูกคนแรกของคุชินะ แต่สุดท้ายบอกศึกพี่น้องคนละแม่  ???? สับสนคำพูดตัวเองรึเป่าเหอะๆ  *great*

งง:

นางาโตะ ผมแดง ไม่ใช่หรอ เหมือนคุชินะ แต่นารุโตะผมสีเหลืองเหมือนมินาโตะ   

airza:

เพนอ่ะหรา ก็เป็นคนขายไส้กรอกให้นารูโตะไง พอดีนารูโตะไปดูหมอลำอ่ะวันนั้น

อิอิ

*attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

หน้า: << < (4/21) > >>

Go to full version