หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?  (อ่าน 178811 ครั้ง)

Bad Guy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?
« เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 22:41:56 »
เพนใช่คนในตระกูลอุซิมากิป่าวครับ

โทชิ

• *
Re: เพนเป็นอะไรกับนารุโตะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 22:50:49 »
น่าจะใช่น๊า

boss

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 22:58:51 »
ไม่น่าใช่พี่น้อง

อาจจะเป็นญาติห่างๆ

เพราะตอนที่รุ่น 4 ออกมาเจอโตะ ก้กำลังสู้กับเพนอยู่ ถ้ามีไรเกี่ยวข้องกัน
น่าจะบอกอะไรโตะบ้าง

ลูฟี่น้ำ

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:06:22 »
แต่อาจจะมีอะรไเกี่ยวข้องกันบ้างนะ ดูจากสีผม

มินาโตะ - เหลือง
คุชินะ - แดง

นารุโตะ - ส้ม
เพน - มันก็เหลืองๆ ส้มๆนะ

แจจุง

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:14:17 »
แต่อาจจะมีอะรไเกี่ยวข้องกันบ้างนะ ดูจากสีผม

เออ น่าคิดแฮะ มีสิทธิ์

กาโต้

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:46:56 »

ถ้าคิดดูดีๆแล้วนะ

แต่เพนนี่ มันมี 2 คนนะ
นางาโตะ เหลือง เหมือนพ่อโตะ
ยาฮิโกะ แดง เหมือน แม่โตะ หน้าก็เหมือนโตะโคตรๆ แต่เท่กว่า

เผลอๆ สุดท้าย โตะ ยาฮิโกะ นางาโตะ ต้องมีอะไรเกี่ยวข้องกันบ้างแน่นอน

robinhood

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:55:06 »
ตอนมาดาระมันไปเอาร่างนางาโตะ มันบอกว่า ผมสีแดงแล้วกลายเป็นขาวนี่เป็นขีดจำกัดของคนในตระกูลอุซิมากิ

เซนโด

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:57:34 »
ตอนมาดาระมันไปเอาร่างนางาโตะ มันบอกว่า ผมสีแดงแล้วกลายเป็นขาวนี่เป็นขีดจำกัดของคนในตระกูลอุซิมากิ
แต่คนที่ผมแดง มันคือยาฮิโกะนี่ ไม่ใช่นางาโตะ เอะหรือยังไง

red devil

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 23:59:50 »
ไม่จ้องเถียงกัน

แซงคูสดิ ผมแดงแน่ๆ ญาติโตะมั้ง  *haha*

ป๊อกกี้

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 29 พ.ค. 2011 เวลา 00:01:38 »

แซงคูสดิ ผมแดงแน่ๆ ญาติโตะมั้ง  *haha*

*shock* จริงด้วย

Thaikomza

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 29 พ.ค. 2011 เวลา 21:41:37 »

*shock* จริงด้วย
*haha* *haha*
เานามิด้วยไหมล่ะสีส้ม

l3ank

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พ. 01 มิ.ย. 2011 เวลา 18:48:19 »
NAruto มีเนตร สังสาระป่ะคับ คนในตระกูล อุซึมากิ อ่ะ

เทพอัศนี

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พ. 01 มิ.ย. 2011 เวลา 21:30:55 »
นางาโตะ(เพน) เป็นญาติกับนารุโตะล้าน %   ครับ

แต่เป็นญาติห่างๆ  ทางฝั่งแม่ของนารุโตะครับ (อุซึมากิ คุชินะ)     แน่นอนว่ารวมไปถึงท่านรุ่นที่ 1 (ปู่แท้ๆของ ซึนาเดะ หรือรุ่นที่ 5 ) ก็เป็นญาติด้วยเช่นกัน

เนื่องจากตระกูลอุซึมากิ เป็นบรรพบุรุษของนารุโตะ  และหัวหน้าของหมู่บ้านน้ำวน ผู้ก่อตั้งตระกูลอุซึมากิ  ก็เป็นพี่น้องกับท่านรุ่นที่ 1
( นี่คือเหตุผลที่บอกได้ว่า  ท่านรุ่นที่ 1 และ ซึนาเดะ เป็นญาติของนารุโตะ ) และตอนนี้ญาติของนารุโตะที่มีชีวิตเหลืออยู่เพียงคนเดียวก็คือ ซึนาเดะ นั่นเอง

และเท่าที่รู้มาคือ พ่อของนางาโตะ เป็นคนในตระกูลอุซึมากิ ของหมู่บ้านน้ำวน  และได้ไปแต่งงานกับคนนอกหมู่บ้านที่ไม่ได้เป็นนินจา  และบังเอิญที่ยีนส์พิเศษซึ่งหาอยากที่สุดในโลกของเซียน 6 หกวิถี นั่นก็คือเนตรสังสาระ เนตรเเบบเดียวกับเซียนหกวิถี  มาตกทอดเกิดกับนางาโตะพอดี

จึงสรุปได้ว่า นางาโตะเป็นญาติกับนารุโตะ ล้านเปอร์เซ็นต์ครับ

golden

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 02 มิ.ย. 2011 เวลา 02:55:20 »
ผมก็ว่าน่าจะมีอะไรเกี่ยวข้องกัน แต่คนชอบพูดว่าเพนอะ

หมายถึงนางาโตะ หรือยาฮิโกะอะ

ยาฮิโกะอะ คล้ายโตะโคตรๆ

แมกนั่ม60หลา

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พ. 08 มิ.ย. 2011 เวลา 09:00:39 »
เพนเป็นลูกคนแรกของคุชินะ แต่คุชินะยังไม่พร้อมเลยทิ้ง(แม่จำเป็นนะลูกT T)แล้วก็มาได้เสียกับมินาโตะสรุปนารูโตะเป็นลูกของ(กิ๊ก)(ชู้)(ผัวน้อย)ของคุชินะคือ(มินาโตะ)นั่นเอง555555555555555555555 เป็นศึกพี่น้องคนละแม่ไง555555555