Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (3/42) > >>

narutoget:

ผมจะบอกให้ครับ ที่คาบูโตะไม่อันเชิญมานั่น

คาบูโตะเองก๊บอกว่า จิไรยะ ไม่สามารถหาร่างมาได้เพราะจมลงไปในน้ำลึกมากจน คาบูโตะ
ไม่สามารถดำลงไปได้เลยครับ

ส่วนเรื่องจิไรยะ ยังมีชีวิตอยู่หรือป่าวก๊ยังไมทราบครับ *love*

[email protected]:

--- อ้างจาก: เทพเฟรด ที่ ส. 28 พ.ค. 2011 เวลา 22:54:23 ---ไม่มีร่าง เชิญมาไม่ได้

--- End quote ---
ไม่เกี่ยวเลย จำตอนโฮโรจุมารู ชุบรุ่นที่ 1กับ2 ไม่ได้เหรอ มันใช้ศพลูกน้องนะ

Ichigo:

จำตอนที่ เพนบุกหมู่บ้านไม่ได้หรอ
คนตายจำนวนมาก
แล้วนารุโต๊ะก็ไปพูดกับเพน
แล้วเพนก็ชบชีวิตคนที่ถูกเขาฆ่าขึ้นมา
รวมทั้งคาคาชิด้วย
จิรายะก็ถูกเขาฆ่าด้วย
น่าจะถูกชุบชีวิตขึ้นมาด้วย น่ะ

jack the ripper:

--- อ้างจาก: Ichigo ที่ จ. 30 พ.ค. 2011 เวลา 15:33:53 ---จำตอนที่ เพนบุกหมู่บ้านไม่ได้หรอ
คนตายจำนวนมาก
แล้วนารุโต๊ะก็ไปพูดกับเพน
แล้วเพนก็ชบชีวิตคนที่ถูกเขาฆ่าขึ้นมา
รวมทั้งคาคาชิด้วย
จิรายะก็ถูกเขาฆ่าด้วย
น่าจะถูกชุบชีวิตขึ้นมาด้วย น่ะ

--- End quote ---
คนที่ถูกเพนชุบชีวิตขึ้นมา เป็นพวกที่โดนฆ่าตอนบุกโคโนฮะครับ
โดยเฉพาะพวกที่ถูกดูดวิญญาณไปอะครับ

ถ้าชุบหมด พวกฮันโซคงฟื้นมาด้วยและครับ

l3ank:

ตายแล้วมั้งคับ

หน้า: << < (3/42) > >>

Go to full version