Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

จิไรยะตายรึยัง? ทำไมคาบูโตะไม่เรียกออกมา

หน้า: << < (7/42) > >>

oym:

ตายแล้วๆ จากที่คิดนะ คาบูโตะมันคงจะเรียกมาได้ก็ได้ (อาจจะได้นะ) แบบประมาณว่า มาสู้กับนารู้โตะโดยเฉพาะอ่ะ จะออกมาตอนนารูโต๊ะมานี่แหละ แต่จิงๆมันจมน้ำไปแล้ว 5555
 *great*

nuy2114:

การจะอัญเชิญคนตาย+คาบูโตะต้องได้DNAของจิไรยะก่อนคับ

ff:

ยังไม่ตายเพราะว่าเพนแอบชุบชีวิตให้ตามข่าว

moobin:

คาบุโตะมันได้บอกไปแล้วครับ ว่าหาศพจิไรยะไม่เจอเพราะจมน้ำไปลึก 
คนที่ คาบูโตะอัญเชิญไม่ได้100%มี  โฮคาเงะ1-4กับจิไรยะครับ เพราะมันบอกไปแล้วว่าทำไมถึงเรียกไม่ได้

rrr:

ตามที่คุณ moobin บอกเลยครับ เพิ่มเติมอีกคนคือหกเซียนเต่าด้วยที่เรียกไม่ได้ มีในตอนหนึ่งที่บอกไว้อยู่แต่จำตอนไม่ได้ละคับ

หน้า: << < (7/42) > >>

Go to full version