Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ใกล้จะเฉลยแล้วสินะ โทบิคือใคร

หน้า: (1/1)

krit_d.k.t2:

ไหนๆก็ไหนๆแล้วครับ มาเดากันว่ามันคือใคร(ไม่เอาเหตุผลครับ) เอาแต่ชื่อ

ส่วนตัวผมคิดว่า อุจิวะ คางามิ-ชิซุย  *attack* *attack* *attack* *attack*

เอาแบบให้หน้าแหกไปเลยครับ  *haha* *haha* *haha* *haha*

windyzero:

ใจเย็นๆ อีกหลายวันอยู่ *้ั์drinktea*

TeyTey:

งั้นส่วนตัวผม น้องมาดาระ ก็แล้วกัน

notelai9:

มาดาระ vs โฮคาเงะรุ่นที่ 1 [ซับไทย]
สงครามนี้ล่ะครับ ทั้งต่อตั้ง โคโนฮะ  และ รัก 3 เศร้า ผมเชื่อ ค *hohoตามนี้นะ
ว่า อุจิวะ มาดาระ ออกจาก โคโนฮะ เพราะ อกหัก
และ โคโนฮะ คือ  2 ตะกูล โคโนฮะ และ เซนจู
อันนี้ โทบิปัจจุบัน เป็นคนเล่าให้ซาซึเกะฟังก่อนเอาซาซึเกะลงโลงเพื่อเข้านิมิต เนตร *number1*
โทบิ ก็คือ.... *haha*
Naruto - โฮคาเงะรุ่นที่ 4 มินาโตะโชว์เทพ
 *dontknow*

หน้า: (1/1)

Go to full version