หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คณะนิติศาสตร์รับสายศิลป์รึเปล่าคะ  (อ่าน 2832 ครั้ง)

tongtong

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
คณะนิติศาสตร์รับสายศิลป์รึเปล่าคะ
« เมื่อ: จ. 12 ก.ย. 2016 เวลา 05:25:34 »
อยากสอบถามค่า กำลังจะขึ้นม.4 ปีหน้า และอยากเรียนคณะนิติศาสตร์ ควรเลือกเรียนสายอะไรดีคะ ถ้าเรียนสายศิลป์จะเรียนนิติได้ไหมคะ

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: คณะนิติศาสตร์รับสายศิลป์รึเปล่าคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 15 ก.ย. 2016 เวลา 09:22:51 »
เลือกเรียนสายศิลป์ก็ได้ครับ ผมก็สายศิลป์มา ตอนนี้เรียนที่นิติศรีปทุม ผมว่าดีออกนะครับเรียนกฎหมายแล้วเก่งภาษาด้วย  *attack*