Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

แฟนๆนารูโตะนี่ฟังเพลงสไตล์ไหนกันบ้าง

หน้า: (1/1)

H_A_Y:

ส่วนมากผมจะฟังแนวๆ Metalcore Heavymetal แล้วก็ Hardrock Heavyrock เผื่อวันหลังจะทำ AMV บ้าง

KiraKylinTy:

ถ้าพูดถึงเพลง narutoนี้ผมยกให้ ED shooting star เลยครับ
Naruto Shippuuden ED Shooting Star (GOOD QUALITY)

windyzero:

Jazz และ ทุกแนว *้ั์post* *้ั์music*

Sleepforrst:

ผมชอบแสงอุษามากเลย ตั้งแต่จบภาค แสงอุษาจบไป ผมว่าก็รู้สึกไม่สนุกแล้วอ่าครับ หลังๆดูไม่ีู้เรื่องละ มั่วเกิดไปหน่อย พลังอะไรไม่รู้เยอะ แยะไปหมด

หน้า: (1/1)

Go to full version