หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ซาโบ กับ ทราฟาก้า ลอว์ นี่มันคนเดียวกันป่าวครับ  (อ่าน 14717 ครั้ง)

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ซาโบ กับ ทราฟาก้า ลอว์ นี่มันคนเดียวกันป่าวครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 03 ต.ค. 2012 เวลา 20:37:50 »

น้องล่ะเพลียกับทฤษฎีต่างๆ นาๆ โยงแบบไม่มีที่มาที่ไป.. จะเป็นลม  *้ั์drinktea*
เหมือนกันครับ พี่อ๊อฟ  *disappoint*
ไม่แวะไปเยี่ยมเยียนบอร์ดนารูโตะบ้างล่ะครับ

ไม่ได้อ่านนารูโตะอ่ะจิ..  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

tanpang3@hotmail.com

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ซาโบ กับ ทราฟาก้า ลอว์ นี่มันคนเดียวกันป่าวครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 17 ก.พ. 2013 เวลา 22:17:20 »
ไม่ตาย 1000เปอเซ็น คับกลับไปอ่าน ย้อนหลังดูตอนที่589  ดราก้อนไปช่วยไว้เพราะ2คนนี้เคยเจอกันมาแล้วดราก้อน ตะลึงกับคำที่ซาโบพูดจึง ได้ไปช่วยไว้ ไปอ่านดูคับจะมีคำพูดของลูกเรือว่า ..มาสยอีกแล้วนะ อ่าเร็วเข้ารีบปฐมพยาบาลเร็ว อาการแย่มากๆ.....  ต้องเป็นซาโบแน่อีกอย่างเป็นวันเดียวกันที่โดนเผ่ามังกรฟ้ายิง ดราก้อนเอาตัวมาตอนกลางคืน
 *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*     ผมรู้ดีเรื่องวันพีช ผมติด  *haha* *haha*

Theniceza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: อ. 19 ก.พ. 2013 เวลา 13:39:10 »
ผมเอะใจอยู่ตอนนึง ตอนที่โดฟลามิงโก้คุยกับคนของรัฐบาล ผมกลัวว่าจะเป็นซาโบ

โดน ดราก้อนให้ไปแทรกซึม  *hoho*  *hoho*

kriangpop

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จ. 04 มี.ค. 2013 เวลา 20:06:15 »
มีโอกาสเป็นไปได้คับที่ลอร์ คือซาโบ้  *great*

Deceml3er

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จ. 04 มี.ค. 2013 เวลา 22:57:28 »
มีใครพอจะบอกได้บ้างครับว่าเมื่อไรซาโบจะออกสักทีเปิดตัวมานานละ 

เก็บตัวแบบนี้ต้องเทพแน่ๆเลย  *attack*

Theniceza

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 05 มี.ค. 2013 เวลา 09:20:34 »
เป็น 1 ใน คณะปฏิวัติ แน่ๆล่ะครับ

*great*

mumu

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 05 มี.ค. 2013 เวลา 10:37:30 »
 *haha*
mumu

Emadness

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 05 มี.ค. 2013 เวลา 15:28:02 »
ไม่ใช่ทีมงานวันพีชก็จริง

แต่ก็ต้องขอบอกว่าไม่ใช่ ล่ะคับ - -

TaNameZaa

• *
  • Love love
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พ. 06 มี.ค. 2013 เวลา 00:27:51 »

*haha*