หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเชียร์คู่นี้ห้ามพลาด ใบสมรสของ ลูฟี่ กับ แฮนค๊อค  (อ่าน 62519 ครั้ง)

monsterza1

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลูฟี่มันโดน เอ็มโพรีโอ ฮอร์โมน ทำให้อายุมันพอๆกัน ละครับ   *hoho*

Merry

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
มันกำลังเป็น เทรน ด้วยนะครับ

หญิง แก่ . เด็ก หนุ่ม ^^

( mr.2 - ลูฟี่ ) < สาวประเภท 2 กับ เด็กหนุ่ม  55 5

odie

• *
อ๊า น่ารักเชียร์คู่นี้
 *haha* *love*

marakak

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
เคยดูอนเมะ ตอนสู้กับเอเนล ป่าว ลูฟี่บอกนามิว่า จะเปนเจ้าสาวของราชาแห่งโจรสลัดต้องเข้มแข็ง

ดูมานานแล้วนะ น่าจะเปนยังงี้ ตอนที่ลูฟี่ อยู่บนเรือเหาะของ ก็อต อ่ะ
การจากลาคือการเริ่มต้นใหม่

monsterza1

• *
เคยดูอนเมะ ตอนสู้กับเอเนล ป่าว ลูฟี่บอกนามิว่า จะเปนเจ้าสาวของราชาแห่งโจรสลัดต้องเข้มแข็ง

ดูมานานแล้วนะ น่าจะเปนยังงี้ ตอนที่ลูฟี่ อยู่บนเรือเหาะของ ก็อต อ่ะ

- -  ลูฟี่มันบอกว่าจะเป็น ลูกเรื่อ ของเจ้าแห่งโจรสลัด ไม่ใช่เหรอครับ  *rip*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง

- -  ลูฟี่มันบอกว่าจะเป็น ลูกเรื่อ ของเจ้าแห่งโจรสลัด ไม่ใช่เหรอครับ  *rip*
เเต่ผมอยากให้เป็นเจ้าสาวนะ *haha*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

tuta

• *
เคยมีกระทู้แบบนี้นะ   เหมือน อ.โอดะ  จะเกิ่นๆมาแล้วว่าแฮนคอก  นางเอกของเรื่อง   อ.โอดะ   คล้าย ดราก้อนบอล    บทเจอกันตอนแรกของ  ลูฟี่  กะแฮนคอก คล้าย  โงกุนเจอ  จีจี้   และ  นามิ ก็คล้าย บูม่า   ที่เป็นคนชวนโงกุน ตามหาดราก้อนบอล   โงกุนเจอ บลูม่าก่อน จีจี้นะ   และออกเดินทางกะบลูม่าด้วย   เราว่าคล้ายลูฟี่นะ
เพราะถ้า ลูฟี่ชอบ นามิ   ก็สมภาร  กินไก่วัดอะดิ   แล้วการปกครองโดยมีชู้สาวมาเกี่ยว  คงไม่ดีแน่  อีกอย่าง  ตอนจบนู้นระคับ เจอวันพีชแล้ว  ถึงรู้ว่า  ใครคือนางเอก
ดีไม่ดี แฮนคอกอาจจะ  ลักหลับลุฟี่เรานะ55  เพราะหลับลูฟี่ก็ยืดได้-0-  แบบตอนจบ  มีลูกเลย แล้วถึงมาเฉลย