หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนๆนารูโตะนี่ฟังเพลงสไตล์ไหนกันบ้าง  (อ่าน 23520 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
แฟนๆนารูโตะนี่ฟังเพลงสไตล์ไหนกันบ้าง
« เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 23:17:19 »
ส่วนมากผมจะฟังแนวๆ Metalcore Heavymetal แล้วก็ Hardrock Heavyrock เผื่อวันหลังจะทำ AMV บ้าง
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: แฟนๆนารูโตะนี่ฟังเพลงสไตล์ไหนกันบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 23:28:34 »
ถ้าพูดถึงเพลง narutoนี้ผมยกให้ ED shooting star เลยครับ
Naruto Shippuuden ED Shooting Star (GOOD QUALITY)
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: แฟนๆนารูโตะนี่ฟังเพลงสไตล์ไหนกันบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 23:38:47 »
Jazz และ ทุกแนว *้ั์post* *้ั์music*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Sleepforrst

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 13 ก.ย. 2019 เวลา 14:30:51 »
ผมชอบแสงอุษามากเลย ตั้งแต่จบภาค แสงอุษาจบไป ผมว่าก็รู้สึกไม่สนุกแล้วอ่าครับ หลังๆดูไม่ีู้เรื่องละ มั่วเกิดไปหน่อย พลังอะไรไม่รู้เยอะ แยะไปหมด