หน้าแรก Sritown.com

โพลล์

ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย

ไหวสบายมาก
0 (0%)
ไหวแบบฉิ่วเฉียด
5 (29.4%)
ไม่ไหวแต่ โตะ เกือบชนะ
3 (17.6%)
ไม่ไหว โตะ เละคาที่
9 (52.9%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 16

ปิดการโหวต: ส. 13 ก.ค. 2013 เวลา 02:27:52

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า นารูโตะ ตอนนี้ 1-1 กะ มาดาระ ตอนนี้ น่าจะไหวอยู่มั้ย  (อ่าน 55181 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
อยากเห็นสภาพโตะเละ คาที่จริงๆ แล้วต่อมา ซาสึเกะ ก็โดมาช่วย  *great*

แล้วอีก10นาที ก็ลงไปกองกะโตะ
  *haha* *haha* *haha*

และแล้วเกะก็เป็นโฮคาเงะแทน *haha* *haha* *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
 *haha*ผมคิดว่า เละแน่ๆถ้าไม่มีใครมาช้วยโตะเนีย แล้วยิ่งสกิลของมาดาระแต่ละสกิลแล้วมันช่างโหดร้ายจริงๆครับ อุจิวะ กาเอชิ เอ่ย อุจิวะ ไรเยอะแยะไม่รู้อะ *shock*
คาดว่าน่าจะมีอีกหลายกระบวนท่าครับ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

H_A_Y

• *
*haha*ผมคิดว่า เละแน่ๆถ้าไม่มีใครมาช้วยโตะเนีย แล้วยิ่งสกิลของมาดาระแต่ละสกิลแล้วมันช่างโหดร้ายจริงๆครับ อุจิวะ กาเอชิ เอ่ย อุจิวะ ไรเยอะแยะไม่รู้อะ *shock*
คาดว่าน่าจะมีอีกหลายกระบวนท่าครับ *haha*
เด๋วเจอ
อุจิวะ อู่มามิ

อุจิวะ ฮานามิ

อุจิวะ น้ำกาม
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*
เกะก็เท่ดีนะ *haha*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ถ้าบวกกันตอนนี้ ก็เปลี่ยนชื่อ เป็นเรื่อง มาดาระ นินจาจอมโหดไร้พ่ายไ ด้เลยค่ะ *haha* จริงๆนะ

นู๋เหมย มะชอบ ซาสึเกะ บ้างเหรอครับ  *glad*

เกะหมายถึงพี่ Sattkon หรือเปล่าครับ  *hoho*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

H_A_Y

• *
อยากให้ไอโตะ กับไอเกะ ร่วมมือกันแล้วโดนมาดาระอัดให้เลยเลยเอาแบบหมอบแบบคลานไม่ได้แล้วไอเกะโดนมาดาระเดินเข้าไปเหยียบหัว

ที่อยากให้ไอโตะโดนอีดเพราะว่า อยากดูแนวทางความมุ่งมั่น วิถีนินจาของมัน
ส่วนไอเกะเพราะหมั่นไส้ที่มันเกรียนอ่ะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ณ ตอนนี้ ถ้าให้นารุโตะ 1-1 กับมาดาระ ผมว่าแพ้ขาด *disappoint* มันยังคนระดับกันครับ *glad*

มาดาระในตอนนี้ มันเพอเฟกเกินไป ...อมตะ จักกระไม่มีวันหมด เนตรสังสาระ เนตรกระจกเงานิรันกดร์ คาถาไม้

ท่านลองนึกภาพดูเอานะ

ถ้านารุโตะสู้กับมาดาระในตอนนี้ก็เท่ากับว่า

นารุโตะ Vs..ซาซึเกะ(เนตรนิรันดร์)+นางาโตะ(เนตรสังสาระ)+โฮคาเงะรุ่น1(ถาถาไม้+รักษาร่างกายได้ไว กึ่งๆอมตะ+จักกระเยอะ)

นารุโตะVs มาดาระ ก็เหมือนกับ นารุโตะ Vs เพน+ซาซึเกะ+โฮคาเงะรุ่น1 เหมือน นารุโตะโดน ลุม3-1 คงยังไม่ไหว แต่ยังไง อีกไม่นาน นารุโตะก็ต้องชนะมาดาระ เพราะ สกิลพระเอก *great*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

เกะหมายถึงพี่ Sattkon หรือเปล่าครับ  *hoho*

*้ั์post2* *้ั์post2* เจอ มาดาระ ...................  *้bloodpool*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

doctoraof

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โตะสู้ๆ *attack* *attack*

dezpost

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *