หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง  (อ่าน 25907 ครั้ง)

madaraza

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ถ้าจำไม่ผิด ปู่กบ บอกว่า พลังจากธรรมชาติ หรือ จักระธรรมชาติ มีพลังมากกว่า จักระ ที่มนุษย์สร้างขึ้นเยอะเลย
น่าจะลองใช้ สู้กับมาดาระ ดูอิอิ
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

madaraza

• *
Re: ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:31:03 »
พิมพ์ผิด เค้า เรียกว่า หมวด หรือ โหมด นะ อิอิ
เซ็นจูจงมอดดับ มาดาระ โหดจริงๆ

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
Re: ผมสงสัย คือ ทำไมนารูโตะ ถึงไม่ใช้ หมวดเซียนบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:34:37 »
พิมพ์ผิด เค้า เรียกว่า หมวด หรือ โหมด นะ อิอิ

*haha* *haha* โหมด ครับบ
็HeyYoo

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 18:31:09 »
ต้องใช้ ผู้กองเซียน
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 19:24:59 »
ผู้กองเซียนต้องเจอกับผู้กำกับเซียน เฮ่ย ไม่ใช่ละ *disappoint*

โหมดเซียน บักโตะก็ใช้ไปตอนที่อยู่ในกระเพราะสี่หางไงครับ *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 19:52:42 »
ตอนใช้โหมต9หาง เขายังให้ร่างแยกมานั่งใช้โหมตเซียนเลยครับเพื่อ หาแหล่งเสาแท่งที่ติดกับพวกสัตว์หางอะครับ *haha*
หลังๆนี้เน้นพลังทำลายครับเลยใช้โหมต9หาง แต่ถ้าประสาทสัมผัสเป็นเลิศใช้โหมตเซียนครับ
อย่างที่ คาบูโตะใช้ มันใช้แล้วเทพจริงๆนะถ้า อิทาจิไม่มีอิซานามิ อย่างที่คาบูโตะพูดว่าไม่มีทางชนะมันได้ โดยที่ไม่ฆ่า *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 20:49:00 »
ผบ. เซียน สูงสุด *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 21:28:23 โดย Oni Me no Kyo »

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

krizalids

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 22:07:58 »
ตัวจรืงมาคงมีวิธีอะไรดีๆอาจใช้โหมดเซียนรวมกับสัตว์หางก็ได้ *hoho*
หาเรื่องหรา

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 16:04:51 »
อีก หน่อย มี สารวัตร เซียนน  *้ั์shock3*ชะ เฮ้ยย ไม่ ใช่  *disappoint*
็HeyYoo

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 16:09:00 »
หมวดเซียน  *haha* *haha* *haha* *haha*

จขกท มากะเรือใช่มั้ยเนี่ยย
  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 16:41:39 »
หมวดเซียน  *haha* *haha* *haha* *haha*

*haha*
เจอเทนงูเซียน
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 16:45:27 »

*haha*
เจอเทนงูเซียน

เซียนผู้เฒ่าเต่า *hoho*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 18:12:50 »
ผบ. เซียน สูงสุด *haha*

9ต้องเจอ ภริยา ผบ.เซียนสูงสุด *attack*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 18:16:24 »
สงสารเจ้าของกระทู้  *haha* *haha*

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 19:28:12 »
สงสารเจ้าของกระทู้  *haha* *haha*

คุณ Zigmund ผมชอบลายเซ็นคุณโครตๆเลยว่ะ รู้สึกสะใจยังไงก็ไม่รู้
_E_V_
H_A_Y
HEAVY