หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาแว๊ว ได้เวลาเทพบุตรซันจิออกโรงแล้ว  (อ่าน 27309 ครั้ง)

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
Re: มาแว๊ว ได้เวลาเทพบุตรซันจิออกโรงแล้ว
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 21:50:37 »
ส่วนตัวผม...อยากเห็น ลุงควัน VS เวอร์โก้ สักนิดนึงก็ยังดีครับ...อยากรู้ว่าการต่อสู้มันจะเป็นยังไง ? ระหว่าง พลเรือจัตวา กับ พลเรือโท(ผู้เเสนดี)  *attack*

ปล.ตอนหน้าขอ ซันจิ กระโดดถีบ เวอร์โก้ เเรงๆกว่านี้เถอะ  *shock*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

dagnoy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: มาแว๊ว ได้เวลาเทพบุตรซันจิออกโรงแล้ว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 18:22:53 »
งานนี้มีเฮแน่ แนวสุดๆๆๆ
"พอดีฉันได้ยินน้ำตาที่ใหลรินของผู้หญิง" *love*

lezy_tonight

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 22:28:25 »
แต่กลัวอาจารย์แกเขียนไม่ให้ซันจิชนะนี่สิ
เพราะแกอาจจะอาจจะให้ซันจิมาเปิดโรงเฉยๆ
พอสู้ไปสู้มากำลังจะชนะแล้ว แต่ดันเจอลูกเล่นตุกติกของเวอร์โก้ เลยทำให้ซันจิเสียหลักกำลังจะแพ้
แล้วก็ให้สโม๊คยันมาจัดการตอนสุดท้าย มันก็จะเข้าแก๊ปกับการวางโครงเรื่องให้สโม๊คยันสู้กับเวอร์โก้พอดี
แต่ใจผมก็อยากให้ซันจิสู้จนชนะเลย เพราะกว่าจะได้แสดงฝีมือทั้งทีจารย์แกวาดให้ซันจิโชว์เทพๆหน่อยอ นานๆทีออกโรง
เพราะตอนเกาะเงือกก็ไม่ได้โชว์ฝีมือเท่าไหร่
ซันจิโชว์เทพให้เต็มที่เลย

จอมอสูร

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 10:51:39 »
ส่วนตัวชอบซันจิอยู่แล้ว เห็นมาดเท่ๆบ้างก็โหดไปอีกแบบ
 *number1*

pujee

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 12:46:27 »
ส่วนตัวผม...อยากเห็น ลุงควัน VS เวอร์โก้ สักนิดนึงก็ยังดีครับ...อยากรู้ว่าการต่อสู้มันจะเป็นยังไง ? ระหว่าง พลเรือจัตวา กับ พลเรือโท(ผู้เเสนดี)  *attack*

ปล.ตอนหน้าขอ ซันจิ กระโดดถีบ เวอร์โก้ เเรงๆกว่านี้เถอะ  *shock*

ใคร คือ พลเรือจัตวาหรอครับ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Deceml3er

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:51:31 »
แต่กลัวอาจารย์แกเขียนไม่ให้ซันจิชนะนี่สิ
เพราะแกอาจจะอาจจะให้ซันจิมาเปิดโรงเฉยๆ
พอสู้ไปสู้มากำลังจะชนะแล้ว แต่ดันเจอลูกเล่นตุกติกของเวอร์โก้ เลยทำให้ซันจิเสียหลักกำลังจะแพ้
แล้วก็ให้สโม๊คยันมาจัดการตอนสุดท้าย มันก็จะเข้าแก๊ปกับการวางโครงเรื่องให้สโม๊คยันสู้กับเวอร์โก้พอดี
แต่ใจผมก็อยากให้ซันจิสู้จนชนะเลย เพราะกว่าจะได้แสดงฝีมือทั้งทีจารย์แกวาดให้ซันจิโชว์เทพๆหน่อยอ นานๆทีออกโรง
เพราะตอนเกาะเงือกก็ไม่ได้โชว์ฝีมือเท่าไหร่
ซันจิโชว์เทพให้เต็มที่เลย

ผมก็คิดเหมือนกันครับ   คิดแบบเดียวกันเป๊ะเลย  ไม่อยากให้ซันจิออกโรงแล้วต้องแพ้  แพ้แค่สาวๆพอละ *great*

BlackNomYen

• *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 17:51:51 »

สโมคเกอร์ ไงครับ...หรือว่าผมจำยศผิดหว่า ?  *glad*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:19:48 »

สโมคเกอร์ ไงครับ...หรือว่าผมจำยศผิดหว่า ?  *glad*

เจ้าควันตอนนี้เป็นพลโทแล้วนี่นา..  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

IamMr.F

• *
  • สิ่งที่ดูเรียบง่ายหรือธรรมดาบางครั้งอาจมีปริศนา
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:23:37 »
ผมจิตนาการ anim ออกเลยตอนที่ซันจิถีบหน้าเวอร์โก้
มันต้องมี่เสียงดนตรีซันจิด้วย
คุมะ?

BlackNomYen

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:33:13 »

เจ้าควันตอนนี้เป็นพลโทแล้วนี่นา..  *้ั์drinktea*
อ้าว...งั้นเหรอครับ !? ขออภัยอย่างสูงครับ พี่อ๊อฟ เเละ ท่าน pujee  *disappoint*

dagnoy

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 09:14:50 »
เวอร์โก้แข้งร้าวแย้วล่ะ น่าจะแพ้ทางซันจิ แต่ฝ่ายใหนจะชน่ะก็ต้องอ่วมเลยละ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 20:21:15 »
เวอร์โก้แข้งร้าวแย้วล่ะ น่าจะแพ้ทางซันจิ แต่ฝ่ายใหนจะชน่ะก็ต้องอ่วมเลยละ

ที่ร้าวน่ะ ขาซันจิครับ *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

lezy_tonight

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 22:13:45 »
555 +-*/

ใช่แล้ว ไอ่ที่ร้าวน่ะ ของซันจิไม่ใช่ของเวอร์โก้

เห็นแล้วเสียวใส่แทนซันจิจริงๆเลย *great*