หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สงครามยังจบ ไม่ได้ครับ ลืมอะไรไปรึป่าว นอกจากโอโรแล้ว ยังมี....  (อ่าน 5959 ครั้ง)

H_A_Y

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
หัวหน้ายามาโตะอีกคน ถ้าเกิดว่ายามาโตะรู้สึกตัวและเอาเซลส์รุ่นหนึ่งมาล่ะ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
ผมว่าหัวหน้ายามาโมโตะ แม้อยากได้พลังช้วยพวกพ้องแค้ไหนแต่คงไม่เลว บัตซบขนาดชิงพลังของคนอื่นมาเป็นของตัวเองแบบ มาดาระหรอกครับ *great*
ต่อให้เอามาก็ใช้พลังของรุ่น1ได้ดีขึ้นมากแต่ก็สู้มาดาระตอนนี้ไม่ได้หรอก รุ่น1กลับมายังเละ!แถมตอนนี้มันมาเป็นduo แท๊คทีมไปแล้ว
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!