หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่าบังไคของปู่ยามะจะเป็นแบบไหน  (อ่าน 17184 ครั้ง)

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ตามหัวมู้เลยครับ ส่วนตัวผมคิดว่าเปนดาบที่ร้อนมาก สามารถฟันแล้วร่างแหละสลายได้ *shock*

• *
Re: คุณคิดว่าบังไคของปู่ยามะจะเป็นแบบไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 19:34:13 »
พอดีอยากทราบความเหนของทุกๆคนในบอร์ดนะครับ

• *
Re: คุณคิดว่าบังไคของปู่ยามะจะเป็นแบบไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 19:35:06 »
ช่วยๆตอบกันหน่อยเน้อ

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 23:39:24 »
ผมคิดว่าคงเป็นบัพความคมของดาบ แล้วระเบิดพลังอันมหาศาลออกมาเลยตูมเดียว!ครับ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

Bello_ojaku

• *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 18:42:36 »
คงจะผนึกไฟไว้ที่ร่าง รวมกับพลังกายล่ะมั้งคะ แต่ที่แน่ๆ นาจะมีลูกเล่นอีกเยอะล่ะนะ... ^^;

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 21:57:06 »
คงจะประมานว่าแตะถูกตรงไหนไหม้ทันทีแหละประมานนั้น ที่พอนึกภาพออกนะ

ไม่ก็อาจจะไฟดับไปแว้ว ความดันขึ้นไง 555+ *haha*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 10:50:02 »
ระดับหัวหน้าสูงสุดแล้วไม่ธรรมดาแน่นอน -..-

ไม่แน่อาจจะ สามารถทำลายดาบของศัตรูได้ในดาบเดียวก็ได้  *attack*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 12 ก.ย. 2012 เวลา 04:06:39 »
สุดๆเลยปู่ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!