หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: การต่อสู้ระหว่าง 2 มนุษย์ยาง คิดว่าใครจะชนะ  (อ่าน 11160 ครั้ง)

The_Joker_Knight

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • " ชั้นคือตัวแทนของความโกลาหล "
                    สถานที่สู้ กรุงเทพนี่แหล่ะ ง่ายๆดี  *hoho*

ระหว่าง

VS

ผมอยากรู้ความคิดเห็นของคนในบอร์ดเฉยๆ  *hoho* ถ้าไม่พอใจหรืออะไรก็ลบได้เลยยยยยยย   *dead*

ปล. โพล มันทำยังไงหว่า  *้ั์noooo*

ถ้าเราเอาประชาธิปไตยมาใส่ในสังคมที่ไม่มีระเบียบมันก็จะมีแต่ "ความวุ่นวาย"

AngryBoogie

• *
Re: การต่อสู้ระหว่าง 2 มนุษย์ยาง คิดว่าใครจะชนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 02:01:39 »
เห้นกระทู้นี้แล้วคิดได้ ไม่แน่อาจจะมี สายโรเกีย ยาง ก็ได้แฮะ แบบว่าร่างกายเป็นยางเหมือนกัน แต่สามารถ ปล่อยยางออกจากร่างกายได้
แล้วก็แปลสภาพตัวเองเป็นยางแข็ง หรือ ยางเหลวก็ได้ แล้วก็มาเจอกับลูฟี่ที่โลกใหม่ประมาณนั้น    จะมีไหมน้อ = ="

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
Re: การต่อสู้ระหว่าง 2 มนุษย์ยาง คิดว่าใครจะชนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 07:02:33 »
เป็นได้สุดก็ พารามีเซีย คับ สามารถควบคุมยางได้หมดปล่อยออกมาก็ได้ แต่ร่างกายปกติ (เช่นเจ้า เทียน เจ้าพิษ)
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 15:13:43 »
หนังกะติ๊ก ยางยืด!! *worm*

ผมว่า ด้วยทั้งคู่ต่างก็เป็นยาง แต่ลูฟี่มีฮาคิ งั้นผมให้ลูฟี่ชนะ *great*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 19:06:00 »
เกีย3ใส่ฮาคิบดให้เป็นหมึกเส้นเลย *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

The_Joker_Knight

• *
  • " ชั้นคือตัวแทนของความโกลาหล "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 21:57:14 »
เกีย3ใส่ฮาคิบดให้เป็นหมึกเส้นเลย *haha*
คนที่อ่าน วันพีช ก็เชียร์ ลูฟี่   คนที่อ่านมาเวลก็เชียร์ รี้ด  งั้นเอางี้ถ้า ลูฟี่มี ฮาคิ + เกียร์ แล้วรี้ดใช้อุปกรณ์ของมันเอามั้ยล่ะ 5555 ช้างตบกับแมวเลยทีเดียว  *great*
ถ้าเราเอาประชาธิปไตยมาใส่ในสังคมที่ไม่มีระเบียบมันก็จะมีแต่ "ความวุ่นวาย"

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 22:46:11 »
คนที่อ่าน วันพีช ก็เชียร์ ลูฟี่   คนที่อ่านมาเวลก็เชียร์ รี้ด  งั้นเอางี้ถ้า ลูฟี่มี ฮาคิ + เกียร์ แล้วรี้ดใช้อุปกรณ์ของมันเอามั้ยล่ะ 5555 ช้างตบกับแมวเลยทีเดียว  *great*
ขนาดกับความแข็งมันต่างกัน *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

krizalids

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 04 ก.ย. 2012 เวลา 10:24:13 »
ไม่มีใครชนะครับ ถ้ามาสู้กันที่กรุงเทพที่ จขกท บอก ผมนี้แหละจะจับทำหนังกะติ้กเลย *haha*
หาเรื่องหรา