หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง3หางทีนะครับ  (อ่าน 7806 ครั้ง)

zeezazalud

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถามเรื่อง3หางทีนะครับ
« เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 17:20:13 »
3หางตอนที่เดอิดาระกับโทบิไปจับนี่มันโดนวิชาของใครถึงน้อคเหรอครับ (เห็นโดนระเบิดปลาของเดอิดาระทีเดียวหงายเลย เลยสงสัยนิดนึงว่าทำไมน้อคง่ายจัง) เพื่อนๆคิดว่ายังไงช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
Re: ถามเรื่อง3หางทีนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 17:22:22 »
3หางตอนที่เดอิดาระกับโทบิไปจับนี่มันโดนวิชาของใครถึงน้อคเหรอครับ (เห็นโดนระเบิดปลาของเดอิดาระทีเดียวหงายเลย เลยสงสัยนิดนึงว่าทำไมน้อคง่ายจัง) เพื่อนๆคิดว่ายังไงช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ
ครั้งเดียว ก้น่าจะหงายแล้วนะ ปลาก้ตัวไม่ใช่เล็ก

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 17:23:31 »
ผมคิดว่ามันแกล้งทำเนียนไปงั้นแหละครับ  *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 18:17:25 »
 *dontknow*
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

nakin

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 27 ส.ค. 2012 เวลา 18:25:30 »

อ้าวเฮ้ยย ท่านเฮฟ ลายเซนผม มัยยขึ้นที่ท่านไวจัง *shock*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 14:14:58 »
คาถาของโทบิครับ ตามรูปเลย

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 14:23:27 »

มันคือคาถาอะไรครับ ตอนที่เท่าไรจำไม่ได้แล้วอ่ะครับ

ตอนที่ 317 ครับ เก่ามากแล้ว ส่วนคาถาอะไร มันไม่มีบอก เหมือนกับว่าพอตัดภาพมาอีกทีสามหางก็น็อคแล้ว อาจารย์เขาคงไม่อยากให้มีข้อมูลอะไรเกี่ยวกับโทบิเยอะ

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:03:24 »

มันคือคาถาอะไรครับ ตอนที่เท่าไรจำไม่ได้แล้วอ่ะครับ

ตอนที่ 317 ครับ เก่ามากแล้ว ส่วนคาถาอะไร มันไม่มีบอก เหมือนกับว่าพอตัดภาพมาอีกทีสามหางก็น็อคแล้ว อาจารย์เขาคงไม่อยากให้มีข้อมูลอะไรเกี่ยวกับโทบิเยอะ
แต่จากในอนิเม่ เดอิดาระใช้ปลาระเบิดระครับ ช่วงอสูร 3หาง นะครับ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 21:17:07 »

แต่จากในอนิเม่ เดอิดาระใช้ปลาระเบิดระครับ ช่วงอสูร 3หาง นะครับ

ตามนั้น  แล้วโทบีในตอนนั้นขี้โม้ด้วย     ดูหน้าตาของเดอิดาระสิ  เขม่นเชียว

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้