Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตะกูลอุจิวะกับตะกูลเซนจูมีของวิเศษอะไรบ้างครับ

หน้า: (1/3) > >>

notelai9:

*great*พอดี อยากรู้ข้อมูลใครรู้ช่วยบอกที  *dontknow*
และที่สำคัญ ตอนนี้ อยู่กับ ใคร บ้าง *hoho*
 *number1* *number1* *number1* *glad* *glad*

TeyTey:

ฃ่วยดัน คับ

Num:

ของ วิฌศษ ในที่นี้ หมายถึงไ หรอ ยังไม่เข้าใจ คำถาม แต่ถ้าพลังพิเศษนะมีแน่ๆ

Num:

--- อ้างจาก: ฮาชิมะระ เซ็นจู๋ว ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 21:12:22 ---ตะกุลเซ็นจู๋ว มีไฟฉายย่อส้วน

ส่วนอุจิฮ๊าาา มีค๊อปเตอไม้ไผ้

--- End quote ---
ผมว่า เค้าก้ออกมานานแล้วนะ สมควรแก่เวลา ที่ต้อง ใช้ผนึกซากอสูร แล้ว อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

มองดากดำ:

--- อ้างจาก: ฮาชิมะระ เซ็นจู๋ว ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 21:19:30 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 21:14:20 ---
--- อ้างจาก: ฮาชิมะระ เซ็นจู๋ว ที่ อา. 26 ส.ค. 2012 เวลา 21:12:22 ---ตะกุลเซ็นจู๋ว มีไฟฉายย่อส้วน

ส่วนอุจิฮ๊าาา มีค๊อปเตอไม้ไผ้

ผมว่า เค้าก้ออกมานานแล้วนะ สมควรแก่เวลา ที่ต้อง ใช้ผนึกซากอสูร แล้ว อืมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ข่อโทด

ไอ้นี้มันจบ อนุบาล 1 ป่าววะพิมแม้งให้ภาษาชิบหายจริงๆ

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version