Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

พึ่งอ่าน พรีเทล อยากรู้ว่าถ้าเกิดศึกชิงนาง ไอ่พระเอก2คนนิใครจะเจ๋งกว่า

หน้า: (1/2) > >>

อูมามิ เซนจู่:

รู้สึกไอ่น้ไแข็ง จะมีเสน่ห์มากกว่า ไอ่คนที่ใช้ไฟแล้วสมมุติว่าถ้าเกิดไอ่น้ำแข็งมันโลภมาก จะคั่วทั้ง ลูซ่า กับ เอลซี่ แล้วไอ่หมัดไฟมันไม่ยอมแล้ว+กัน นายคิดว่าใครจะชนะ
ขอโทษนะ คือเราจำชื่อพระเอกมะด้ายยย รู้จักแต่นางเอก *haha*

spirit:

ต้องเป็นนัสซึอยู่แล้วละผมว่า (ปล.นึสซึเป็นดราก้อนสเรเยอร์ไฟ) ตอนหลังๆเกลย์ (ผู้ใช้เวทย์น้ำแข็งคงสู้สู้นัสซึไม่ไหวแล้วนัสซึโหดเกิน)

sattkon:

--- อ้างจาก: spirit ที่ อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 17:17:46 ---ต้องเป็นนัสซึอยู่แล้วละผมว่า (ปล.นึสซึเป็นดราก้อนสเรเยอร์ไฟ) ตอนหลังๆเกลย์ (ผู้ใช้เวทย์น้ำแข็งคงสู้สู้นัสซึไม่ไหวแล้วนัสซึโหดเกิน)

--- End quote ---

ผมว่า เกลย์นะ เพราะการ์ตูนยังไม่จบ และไอ่นี้มันเสือซ่อนเล็บอยู่ด้วย เผลอๆตูมเดียวไฟหดนะ  *haha*

iTheStore:

เอ่อ ชื่อเข้าท่าดีแฮะ ลูซ่า กับ เอลซี่

かわいい:

--- อ้างจาก: อูมามิ เซนจู่ ที่ อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 16:06:54 ---รู้สึกไอ่น้ไแข็ง จะมีเสน่ห์มากกว่า ไอ่คนที่ใช้ไฟแล้วสมมุติว่าถ้าเกิดไอ่น้ำแข็งมันโลภมาก จะคั่วทั้ง ลูซ่า กับ เอลซี่ แล้วไอ่หมัดไฟมันไม่ยอมแล้ว+กัน นายคิดว่าใครจะชนะ
ขอโทษนะ คือเราจำชื่อพระเอกมะด้ายยย รู้จักแต่นางเอก *haha*

--- End quote ---
ตัวละครใหม่เหรอคับ อ่านแฟรี่เทล มา เคยเห็นแต่ ลูซี่ กับ เอลซ่า อ่ะคับ *hoho* ผมว่าเรื่องนี้มันก็เหมือนวันพีชอ่ะ ไม่มีนางเอกหรอกคับ เหมือน ลูฟี่กับนามิ
ยิ่งกับเอลซ่ายิ่งไม่ต้องคิด อาจโดนฆ่าได้ *dead*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version