หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อสงสัยมิติของ โทบิ  (อ่าน 2991 ครั้ง)

sleyer

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ข้อสงสัยมิติของ โทบิ
« เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 14:57:27 »
เป็นข้อที่ผมยังสงสัยอยู่นะครับ จากตอนล่าสุดเหมือนจะเจอจุดอ่อนของโทบิล่ะ

แต่ยังจำตอนเก่าๆตอนหนึ่งได้ป่ะครับ ที่มันโดนเทวีสุริยะของซาซึเกะที่อิทาจิฝากไว้

แล้วมันก็วาร์ปไปในมิติ ออกมาอีกที่ทำไมเทวีสุริยะหายได้ ?

ที่สงสัยคือในมิติของมันเป็นยังไง ต้องมีอะไรซักอย่างแน่ หรือเป็นนินจาดัดแปลง ฮา หรือมีหลายตัวกันแน่  *rip*