หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: การ์ตูนล้อเลียนเพื่อนๆในบอร์ด ตอนที่ 2 (จากเสียงตอบรับที่ดีเกินคาด)  (อ่าน 33057 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
ผิดคนแล้วม่าง คร๊าบบบ -*-

*disappoint*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

iLunatic

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
อ่านแล้วก็คลายเครียดดีเหมือนกัน : )

TheEterNalEgo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Fuckkkkkkkk
ที่น้ำกามมันข่วนนมคุนเจนมันไม่ใช่เพราะมันไม่ใช่เกย์ครับ แต่เพราะมันอิจฉาครับ เพราะนมมัน....มันน *nude* เอื้อ
็HeyYoo

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
อ่านแล้วก็คลายเครียดดีเหมือนกัน : )

อี๊ทำไมทำกะอิทจี้ เค้าแบบนี้ TT-TT *้ัunexplain* *้ัunexplain*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

themangmang1

• บุคคลทั่วไป

อี๊ทำไมทำกะอิทจี้ เค้าแบบนี้ TT-TT *้ัunexplain* *้ัunexplain*

อิทาจิ มันแค่นวดเอวให้เดอิ เฉยๆนะงับ : )  ถ้ามันทำร้ายจิตใจใครงั้นเปลี่ยนดีกว่า  *unbear*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 20:08:47 โดย themangmang1 »

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
 *haha* *haha* *haha* แม่เจ้าลูฟี่กูปอดบวมแท้ แต่การ์ตูนแปลฮามาก ไปได้แนวคิดมาจากไหน ว่าแต่ ขอถามหน่อยน้ำกามนี่ใคร พอดีผมพึ่งเข้าบอร์ดนี้

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เย่ๆ กระทู้นี้ เจอเพื่อนๆ สมัยสงครามนินจาครั้งที่ 1 เยอะเลย ดีใจ
เอ่อผม หรอ เมื่อก่อนผมอ่านเฉยๆนะ

There is no Fate but what we make.

ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
 *attack* ทุกคนโปรดระวัง แผนล้วงตุ๋ย.. *haha*สมหน้า!!     *dead* แสบดากแท้วุ้ย !!    *hoho* เขิลจัง!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 21:51:51 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
*attack* ทุกคนโปรดระวัง แผนล้วงตุ๋ย.. *haha*สมหน้า!!     *dead* แสบดากแท้วุ้ย !!    *hoho* เขิลจัง!!

เอ้...!!! *shock* *shock* รายนี้มาแปลก ชักเสียวหลังไงไม่รู้แฮะ เอ้.....!!! *shock* *shock* ชักจะระแวง ภัยเงียบรึเปล่าเนี่ย *rip* *rip* *rip*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

• *
*haha* *haha* *haha* แม่เจ้าลูฟี่กูปอดบวมแท้ แต่การ์ตูนแปลฮามาก ไปได้แนวคิดมาจากไหน ว่าแต่ ขอถามหน่อยน้ำกามนี่ใคร พอดีผมพึ่งเข้าบอร์ดนี้

แนวคิดได้มาจากคนในบอร์ดนี้ ล่ะค่ะ ส่วน ใครเป็นน้ำกาม คุณคงต้องไปไล่อ่านในบอร์ดเอาเองอ่ะค่ะ แต่คงต้องรื้อมาตั้งแต่กระทู้แรกๆอ่ะค่ะ คนนี้เค้าแร๊งงงค์ *number1*

iLunatic

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • iTheStore & iLunatic เป็นคนๆเดียวกัน

แนวคิดได้มาจากคนในบอร์ดนี้ ล่ะค่ะ ส่วน ใครเป็นน้ำกาม คุณคงต้องไปไล่อ่านในบอร์ดเอาเองอ่ะค่ะ แต่คงต้องรื้อมาตั้งแต่กระทู้แรกๆอ่ะค่ะ คนนี้เค้าแร๊งงงค์ *number1*
น้ำกามไม่เท่าไหร่หรอก เจอจู๋นินเข้า น้ำกามชิดซ้ายไปเลย จู๋นินแร๊งส์กว่าเยอะ  *number1*
ฮ่าๆๆ โดนแบนเพราะด่าไอ้ junin เลยสร้างไอดีใหม่ขึ้นมา

• *
จู๋นิน เจอปุ๊ปต้องด่าปั๊บ โดยไม่ต้องหาเหตุผล ไอน้ำกามยังพอเจรจาได้
เอ่อว่า เค้าเป็นใคร อีกล่ะเนี่ย ??? สงสัยต้องไปหาข้อมูลเสียแล้ว

• *
มันเป็นมหาการ์ปสงคราม เหมือนหนังไตรภาค โอ้ยบรรยายไม่หมด ทุกอย่างอยู่ในกระทู้ ค่ะ ตามรอยเท้า แต่ละกระทู้ไปค่ะ ไม่เฉพาะกระทู้นารูโตะ บอร์ดอื่นด้วย *great* *great* *great*

witthawat7

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
 *great* *great* *great* ตอน2 มันเหมือนตอนแรกเรยนะคัฟคุน เจน  *love* *love* *love*