หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้พลังของ โกล์ดิ โรเจอร์ และ แซงค์ คูท ครับ  (อ่าน 31120 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: อยากรู้พลังของ โกล์ดิ โรเจอร์ และ แซงค์ คูท ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 12:39:49 »
ไม่เป็นไรครับ วันพีซตอนนี้มี 63 เล่ม ค่อยๆอ่านไปครับ ไม่ต้องรีบ

ค่อยๆเก็บข้อมูล ค่อๆยโพสไปเรื่อยๆเดี๋ยวแน่นเอง *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Doppel Man

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: อยากรู้พลังของ โกล์ดิ โรเจอร์ และ แซงค์ คูท ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 02 ส.ค. 2012 เวลา 17:56:33 »
หลุดมาจากยุกไหนเนี่ยไม่รู้จักฮาคิอีกเวรกรรม *dead*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)