หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)  (อ่าน 319816 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 13:42:55 »
  กติกา แค่7ข้อ เองครับ  *้ั์post2*

1.ลงทะเบียน นินจาสาว ในกระทู้นี้ด้วยนะครับว่าใครเป็น ผู้หญิง ที่เล่นในบอร์ดนี้บ้าง  *love*

2.ชื่อเล่น หรือ นามแฝงอะไร(ส่วนสู่ง ทรวดทรง รอบอก องแอว  *้ั์cool**้ั์shock3* อันหลังนี้ล้อเล่นครับ  *haha*

3.บอกชอบตัวละครอะไร  *number1* (หรือแอบชอบใครก็บอกได้นะครับ   *้ั์post2**haha*
   อย่างเช่น นู๋แอบชอบพี่ namkham อยู่คะ  *hoho*( *shock*)

4.ชอบการ์ตูนเรื่องอะไรบ้าง (ไม่จำเป็นต้อง นารูโตะ นะครับ)  *worm*

5.ชอบทำอะไร? งาน อดิเรก คือ?............ เช่น นู๋ชอบอาบน้ำคะ  *bath2* ( *shock*)

6.ถ้าคุณเป็น นินจา สาว อยากฝึกskill อะไรมากที่สุด   *้ั์music*

7.(special) ถ้าคุณเลือกได้อยากเป็น นินจาสาวคนไหนใน นารูโตะ มากที่สุด  *great*
    (1)มิสึคาเงะ  (2)ซึนาเดะ  (3)อังโกะ  (4)ฮินาตะ  (5)ซากุระ  (6)เทมาริ  (7)อิโนะ  (8)เท็น เท็น  (9)มุเอกิ  (10)คุชินะ

และ 11. ย่าโจ  *้ัunexplain*

ปล.ที่ผมล้อเล่นอย่าถือสาเด้อ  *glad*
ปล.2 กระทู้นี้ไม่ได้ Anti เกย์ กระเทย เด้อ   *lulla*  ผู้ชายก็เข้ามาเม้นได้ (หรือจะลงทะเบียนก็ได้  *haha*)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 03:29:55 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 18:27:42 »
Jane h 167 (B ? cm W ? cm H ? cm ม่ายบอก จะชวนไปประกวดหรอคะคุณ Sattkon *้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt*)
ชอบ ทุก User เลย อ่านแต่ละเม้น ฮาๆทั้งนั้น(แม้แต่น้ำกาม ยังฮาเลย แม้เค้าชอบแกล้งเรา TT-TT)(หัวเราะ *haha* *haha* *haha*)
การ์ตูนที่ชอบเยอะ บอกไม่หมด *้ัread* *้ัread* *้ัread*
ชอบทำไรหรอ อืม เที่ยวมั้ง (แต่ตอนนี้ติดแหงกอยู่ฝนตกติดกันมา 3 เดือนแล้วเนี่ย) แต่หลักๆก็ อ่านการ์ตูน ชมภาพยนต์(ดูในโรงมันได้อัตรสกว่า) ช๊อปปิ้ง  *lulla* *lulla* *lulla*
Skill ถ้าคิดเพ้อเจ้อได้อ่ะนะ คงเป็นหยุดเวลา แล้วช่วงที่หยุดเวลาสามารถเคลื่อนไหวได้(หรือทำให้เวลาเดินช้าลงก็ได้) ก็ไม่ต้องเยอะ ขอแค่ซัก 10 วิ ก็พอ  *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*
ถ้าเลือกได้ คงเป็น ฮินาตะ(ขอเวอร์ชั่น Road to ninja) *love* *love* *love*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 18:31:37 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

mint1458

• บุคคลทั่วไป
Re: กระทู้สำหรับ นินจาสาว(^V^)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 20:12:59 »
mint1458
ชื่อเล่น มิ้น สูง165  ที่เหลือไม่อยากบอก...อิอิ
ตัวละครที่ชอบ มินาโตะ นางาโตะ อิทาจิ
ชอบการ์ตูนเรื่อง มาโดกะ นารูโตะ วันพีช บลีช รีบอร์น แฟรี่เทล
งานอดิเรก อ่นหนังสือ เล่นเกม เล่นเว็บ
สกิลที่อยากฝึก ชินระ เท็นเซ เพราะใช้ป้องกันตัวได้
ถ้าเลือกตัวได้ก็เป็นคุชินะ...แล้วกัน *้ั์drinktea*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 21:23:38 โดย mint1458 »

Lopez

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 28 ก.ค. 2012 เวลา 23:20:26 »
ผมหื่นนนนนนนน ไม่ปิดบังตัวตนนนนน   *nude* แอ๊ดเฟซบุคได้นะคับ *้ั์post2*  *haha*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 03:26:36 »
ว่าแล้วต้องมี นู๋มิ้น  *great* กับ คุณ Monkey D. Jennei (ชื่อยาวจัง  *้ัunexplain* ) มะมีชื่อ เล่นที่เรียกง่ายๆเหรอครับ

และคิดว่าต้องมีหน่วยสอดแนม 2-3 *hoho*  ลืมนับตัวเอง ที่เนียนอย่าบอกใคร  *haha* 

แต่คุณ D. Jennei ลำบากหน่อยนะครับถ้าเป็น ฮินาตะ เพราะต้องเอามือกอดอกอยู่ตลอดเวลา  *hoho*  *haha*

แต่คุณผู้หญิง ไอ่เรื่องทัศนียภาพ ไม่ต้องบอกก็ได้ผมแค่ล้อเล่นอะ   *hoho*

แต่ว่านะ ยังหวังว่าจะมีนินจาสาวเพิ่มมาอีก  *love*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 10:29:25 »
ว่าแล้วต้องมี นู๋มิ้น  *great* กับ คุณ Monkey D. Jennei (ชื่อยาวจัง  *้ัunexplain* ) มะมีชื่อ เล่นที่เรียกง่ายๆเหรอครับ

และคิดว่าต้องมีหน่วยสอดแนม 2-3 *hoho*  ลืมนับตัวเอง ที่เนียนอย่าบอกใคร  *haha* 

แต่คุณ D. Jennei ลำบากหน่อยนะครับถ้าเป็น ฮินาตะ เพราะต้องเอามือกอดอกอยู่ตลอดเวลา  *hoho*  *haha*

แต่คุณผู้หญิง ไอ่เรื่องทัศนียภาพ ไม่ต้องบอกก็ได้ผมแค่ล้อเล่นอะ   *hoho*

แต่ว่านะ ยังหวังว่าจะมีนินจาสาวเพิ่มมาอีก  *love*

*disappoint* *disappoint* *disappoint*กรรม บรรทัดที่ 2 ไง Jane (เจน หรือ เจนเน่ ก็ได้ตามสะดวก) ไม่เป็นไรค่ะขอให้มันได้อย่างงี้ก่อน เดี๋ยวนี้มันมีอันเดอร์แวร์ ดีๆขายอยู่ 555(หัวเราะ  *haha* *haha* *haha*)
แต่เนียลไม่ทันแล้ว เฮฟเค้าจับได้แล้ว อิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 10:32:18 โดย Monkey D. Jennei »

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 10:37:01 »
จะมีสาวคนไหน บอกว่าชอบตัวละคร ชื่อ เฮฟคาเงะมั๊ยนี่ *shock*
เค้าไง ก็บอกแล้วชอบทุก User 555 *haha* *haha* *haha*"แค่ชอบนะไม่ใช่รัก ถึงไม่ใช่รักแต่มันก็ใกล้เคียงไม่ใช่หรอออ...."(คำพูดโดย มาโดกะ Orange Road) *้ัิshy* *้ัิshy* *้ัิshy*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 10:48:49 โดย Monkey D. Jennei »

sattkon

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 16:32:40 »
เล่นจีบกันผ่านกระทู้เลย  *hoho*  แต่นะไม่มีใคร เลือก ย่าโจ บ้างเหรอ *haha*

ปล.พึ่งดู orange road the series จบ 48 ตอนแบบว่า ค้างคามามากกก  *glad* รอคุณ (เจน มาอัพให้อยู่)
ปล2 มาโดกะ สวยมาก เสียดายที่เกิดไม่ทันยุคนั้น *great*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 18:04:12 »
ยังดี เนอะที่มีUser ผู้หญิงอยู่อีก แบบว่าผู้ชายหลายคนยังทนความเถื่อนของโลกนี้ไม่ไหว(บอร์ด)

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

Notto

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: อา. 29 ก.ค. 2012 เวลา 21:42:48 »
mint1458
ชื่อเล่น มิ้น สูง165  ที่เหลือไม่อยากบอก...อิอิ
ตัวละครที่ชอบ มินาโตะ นางาโตะ อิทาจิ
ชอบการ์ตูนเรื่อง มาโดกะ นารูโตะ วันพีช บลีช รีบอร์น แฟรี่เทล
งานอดิเรก อ่นหนังสือ เล่นเกม เล่นเว็บ
สกิลที่อยากฝึก ชินระ เท็นเซ เพราะใช้ป้องกันตัวได้
ถ้าเลือกตัวได้ก็เป็นคุชินะ...แล้วกัน *้ั์drinktea*
มาครับเดี๋ยวผมสอนให้เอง *great* ล้อเล่นน่ะครับ *hoho*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 09:47:30 »
mint1458
มาครับเดี๋ยวผมสอนให้เอง *great* ล้อเล่นน่ะครับ *hoho*

*yellowcard*  ไม่ได้นะ นู๋มิ้น ระวังแสงอุสาห์ให้ดี  *haha*

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 09:56:05 »
อย่าไปยุ่งกับนางาโตะเลยเดียวมันหลอกเอาร่างไปทดลองเป็นร่างที่ 7 ของมันนะคับระวังไว้

PS. ให้มินาโตะสุดหล่้อคนนี้สอนให้ดีกว่า มีดีกรีเป็นถึงโฮคาเงะ (ล้อเล่นน้ะคับผมม)  *lulla*

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 10:21:24 »
สงสัยเราจะทำตัว แร๊งงงงค์....เกินไปเค้าไปสนสาวมิ้นท์หมด 555(หัวเราะกลบเกลื่อน  *้ัิalone* *้ัิfever* *้ัิfever*)

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 10:27:48 »
สงสัยเราจะทำตัว แร๊งงงงค์....เกินไปเค้าไปสนสาวมิ้นท์หมด 555(หัวเราะกลบเกลื่อน  *้ัิalone* *้ัิfever* *้ัิfever*)

เธอนั้นสูงส่งเกินเกินกว่า ผมจะเอื้อมถึง  *disappoint*

Ps . เป็นไงคำพูดผมดูหล่อปะ  *attack*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 11:00:33 โดย hackauthai »

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อ. 31 ก.ค. 2012 เวลา 12:02:29 »

เธอนั้นสูงส่งเกินเกินกว่า ผมจะเอื้อมถึง  *disappoint*

Ps . เป็นไงคำพูดผมดูหล่อปะ  *attack*

''เสี่ยว'' มากมายเลยงับคุณบอย : )  *haha*