หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย  (อ่าน 47747 ครั้ง)

Konata

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 10:55:26 »
ผมไม่ให้ตายเ็ด็ดขาด
ปล. ถ้าตายผมจะเลิกอ่านบลีชเลยครับ
ไม่ให้ตายเด็ดขาด พูดอย่างกะจะไปช่วยสู้เลยเนอะ  *attack*

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 15:10:13 »
ดันไปเจอบอสไวไปหน่อยคงฆ่าบอสไม่ได้หลอกเพราะเดี๋ยวอิจิโกะไม่ใช่พระเอก ฉะนั้น ตายแน่เลย  *haha* *haha* *haha*  *rip*
หาเรื่องหรา

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 25 ส.ค. 2012 เวลา 22:20:55 »
แทนที่จะให้พวกหัวหน้าหน่วยอื่นๆมารุมบอสส่วนเคมปาจิไปเก็บรอบๆเงี่ย(ก็พวกลิ่วล้อมักมีตัวขโมยบังไคเคมปาจิได้เปรียบ)
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

Bello_ojaku

• *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 21:43:03 »
ปกติป๋าเคมชอบเล่นเป็นนิสัยอยูแล้ว นี่คงคิดว่าบอสไม่ต่างกับพวกลิ่วล้อๆ เลยโดนเก็บนี่แหละ ทำเป็นเล่นไปได้ คงไม่ตายหรอก =w=

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 20:48:57 »
แกหลับสบายแล้วครับ  *dead*
ข้าคือหนวดขาว

Doppel Man

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 19:18:45 »
ไปดีนะป๋าเคม *haha*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

krizalids

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 15:18:06 »
ไปดีนะป๋าเคม *haha*

ลาก่อน หัวหน้า *rip*
หาเรื่องหรา

mint1458

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 20:27:47 »

wingIAI

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 06 ก.ย. 2012 เวลา 20:56:13 »
 *great*  ลาก่อนครับ..OH~~

AkatsukiPein

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 19:32:07 »
ป๋าเคมเชินไปมันต่อกะยมบาลเหอะครับ *glad*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ส. 08 ก.ย. 2012 เวลา 23:40:23 »
ผมว่าตายนะครับ *haha* ไปเล่นของสูง ย่อมตายไวอยู่แล้ว
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 17:23:34 »
ผมว่าตอนนี้ยังไม่ตายหรอกครับ เพราะบังไคก็ยังใช้ไม่ได้เลย มีแค่ดาปที่อยู่ในสภาพชิไคตลอดเวลาแต่ยังไม่รู้ชื่อ

ท่าฟัน2มือแบบเค็นโด้ก็ยังไม่รู้ชื่อท่า เหมือนของอิจิโกะ ตอนใช้เก๊ทสึงะ เทนโซ ได้ครั้งแรกลุงซันเงสึบอกไว้ว่า

ข้าจะบอกชื่อท่าฟันนั้นให้รู้และพลังที่ปล่อยออกมาการรู้ชื่อกับไม่รู้ชื่อมันต่างกันขนาดไหน

ตอนนี้เฮียแกอาจจะกำลัง คุยกับดาปอยู่ก็เป็นได้ สรุปคือยังไม่ได้ใช้อะไรเลยเข้าไปฟันแบบจุ้ยๆ

ผ้าปิดตาก็ไม่เปิดตอนนั้นพี่แกคงจะเสี้ยนหนักไม่ไครให้ฟัน

คุยเสร็ดรู้ชื่อดาปเปิดบังไคสับคอมันเวยเฮีย  *attack*

Bello_ojaku

• *
  • Misa @Cleaning Studio manga
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 18:40:32 »
อ้างถึง
ผมว่าตอนนี้ยังไม่ตายหรอกครับ เพราะบังไคก็ยังใช้ไม่ได้เลย มีแค่ดาปที่อยู่ในสภาพชิไคตลอดเวลาแต่ยังไม่รู้ชื่อ

ท่าฟัน2มือแบบเค็นโด้ก็ยังไม่รู้ชื่อท่า เหมือนของอิจิโกะ ตอนใช้เก๊ทสึงะ เทนโซ ได้ครั้งแรกลุงซันเงสึบอกไว้ว่า

ข้าจะบอกชื่อท่าฟันนั้นให้รู้และพลังที่ปล่อยออกมาการรู้ชื่อกับไม่รู้ชื่อมันต่างกันขนาดไหน

ตอนนี้เฮียแกอาจจะกำลัง คุยกับดาปอยู่ก็เป็นได้ สรุปคือยังไม่ได้ใช้อะไรเลยเข้าไปฟันแบบจุ้ยๆ

ผ้าปิดตาก็ไม่เปิดตอนนั้นพี่แกคงจะเสี้ยนหนักไม่ไครให้ฟัน

คุยเสร็ดรู้ชื่อดาปเปิดบังไคสับคอมันเวยเฮีย

แต่อย่างอาจารย์คงจะไม่หักมุมชนิดที่คนรู้หรอก =w= ปกติมาแบบหักคอคนอ่านจนเป็นบ้า เหมือนคิระกับเบียคุยะ
ที่ตอนนี้เป็นศพหรือ ยังไม่รู้เลย... ส่วนผ้าปิดตาอ้ะ แกเปิดแล้วนะ ^^; แต่ปรากฏคือ สู้ไม่ได้ โดนบอสจับคออยู่นะเนี่ย

ส่วนป๋าแกจะมีบังไคมั้ยเนี่ย มันเป็นความลุ้นของผู้อ่านเอง ด้วยความเป็นไปได้ของ เคมปาจิรุ่น 8 หมอนี่ไม่รุชื่อดาบ
เลยด้วยซ้ำ ดันบังไคได้ o_O แถมฉลาดเป็นกรด ซะ... ต่างจากป๋าเคมของเราลิบลับ (แต่เจ๊ชื่นชมนะ)

จะได้เสียบคอแทนปู่ยามะอ้ะเปล่ายังไม่รุด้วยซ้ำ (แต่ลางปู่แกจะดับในสองสามเทิร์นนะ) ส่วนป๋าเคมโดนเชือดแต่ต้นภาค
อาจารย์คงไม่จบแค่โดนสวดจาก แฟนๆ บลีชทั่วโลกแน่นอน ฮะๆ

Status; ทำโฟโต้ ทำ Pixel เอง ฮ่วยยย !!! จะสอบอีกแล้ว~