Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย

หน้า: << < (4/6) > >>

Konata:

--- อ้างจาก: AkatsukiPein ที่ อา. 12 ส.ค. 2012 เวลา 19:15:50 ---ผมไม่ให้ตายเ็ด็ดขาด
ปล. ถ้าตายผมจะเลิกอ่านบลีชเลยครับ

--- End quote ---
ไม่ให้ตายเด็ดขาด พูดอย่างกะจะไปช่วยสู้เลยเนอะ  *attack*

krizalids:

ดันไปเจอบอสไวไปหน่อยคงฆ่าบอสไม่ได้หลอกเพราะเดี๋ยวอิจิโกะไม่ใช่พระเอก ฉะนั้น ตายแน่เลย  *haha* *haha* *haha*  *rip*

Doppel Man:

แทนที่จะให้พวกหัวหน้าหน่วยอื่นๆมารุมบอสส่วนเคมปาจิไปเก็บรอบๆเงี่ย(ก็พวกลิ่วล้อมักมีตัวขโมยบังไคเคมปาจิได้เปรียบ)

Bello_ojaku:

ปกติป๋าเคมชอบเล่นเป็นนิสัยอยูแล้ว นี่คงคิดว่าบอสไม่ต่างกับพวกลิ่วล้อๆ เลยโดนเก็บนี่แหละ ทำเป็นเล่นไปได้ คงไม่ตายหรอก =w=

krit_d.k.t2:

แกหลับสบายแล้วครับ  *dead*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version