Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย

หน้า: << < (3/6) > >>

pompampeebar:

ป๋าเคมตายแล้ว ยาจิรุจังจะอยู่กะไคร ตายไม่ได้เด็ดขาดๆ *glad*

Melody:

ปูเนื้อเรื่องมาเจอบอส ผมว่าไม่น่าจะรอด
ภาคนี้คงเป็นพวกรองหัวหน้าหน่อยออกโรงกัน

Konata:

คงต้องตายอะนะ จะได้เห็น หน่วย 0 ออกโรงซะที  *้ัิshy*

AkatsukiPein:

ผมไม่ให้ตายเ็ด็ดขาด
ปล. ถ้าตายผมจะเลิกอ่านบลีชเลยครับ

SourCreamz:

--- อ้างจาก: pompampeebar ที่ อา. 05 ส.ค. 2012 เวลา 03:11:55 ---ป๋าเคมตายแล้ว ยาจิรุจังจะอยู่กะไคร ตายไม่ได้เด็ดขาดๆ *glad*

--- End quote ---

ยาจิรุ มาอยู่กะผมคัป ผมชอบโลลิ  *nude*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version