Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย

หน้า: (1/6) > >>

THE KING 000:

จากที่ดูแล้ว ผมว่า เคมปาจิ อาจจะตายไปอีกคนรึป่าวครับ ในความคิดผมผมว่าน่าจะตายนะ แต่ถ้ามองในอีกแง่ ป๋าแกอึดทึกมากกว่าใครใน 13 หน่วยพิทัก อาจจะแขนขาดหรือขาขาด ก็ได้แต่ที่ผมคิด เค้าอาจจะม่องเท่งตามเบียคุยะที่กำลังเป็นกำลังตายอยู่ตอนนี้ดันไปถ้าระดับหัวหน้าด้วย 555 ไม่รอดแน่ป๋าเคม และตอนนี้คิดว่าเบียคุยะจะตายมั้ยครับ ผมว่าน่าจะไม่นะ เฮียแกอึดจะตาย และพวกคุณคิดยังไงมั่งครับ *rip*

nuengkiiz:

ผมคิดว่าต้องติดตามชมตอนต่อไปคัฟ อิอิอิ  *attack* *attack* *attack*

อยู่ดีกินหอย อยู่ดอยกิน..:

คิดว่า ป๋าเคม คงไม่ม่องหรอกครับ ประมาณว่าโดนราชาควินซี่เล่นซะปางตาย พระเอกของเราก็มาช่วยได้ทันพอดี แบบว่าป๋าเคมก็รอดตายเส้นยาแดงผ่าแปด ไรงี้ แต่เฮียเบียคุยะอาจม่องจริงๆก็ได้

Bello_ojaku:

เล่นมาเจอ "บอส" ของภาคต้น เจ๊ก็สังหรณ์ว่าจะตายแต่ต้นภาคเหมือนกัน TwT

wingIAI:

อาจจะไม่เป็นไรก็ได้ครับเพราะมันมีคนที่ตามราชาไปด้วยอาจสู้กับไอ้นั้นก่อนแต่อิจิหรือมีคนมาพาหนีซะก่อน
หรืออาจสู้ได้ที่แต่ประกาศถอนทัพของศัตรูก็เป็นได้แต่เห็นแบบนี้อยากเห็นมุมปู่ยามะจัง(ปลดไม่ได้แกจะทำไงสงสัยแค่ชิไคก็โหดละมั้งเดินมาเผาเล่นเลย)

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version