Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่า เคมปาจิ จะด่อง(ตาย)มั้ย

หน้า: << < (6/6)

KiraKylinTy:

ผมว่าตายนะครับ *haha* ไปเล่นของสูง ย่อมตายไวอยู่แล้ว

golfbikes:

ผมว่าตอนนี้ยังไม่ตายหรอกครับ เพราะบังไคก็ยังใช้ไม่ได้เลย มีแค่ดาปที่อยู่ในสภาพชิไคตลอดเวลาแต่ยังไม่รู้ชื่อ

ท่าฟัน2มือแบบเค็นโด้ก็ยังไม่รู้ชื่อท่า เหมือนของอิจิโกะ ตอนใช้เก๊ทสึงะ เทนโซ ได้ครั้งแรกลุงซันเงสึบอกไว้ว่า

ข้าจะบอกชื่อท่าฟันนั้นให้รู้และพลังที่ปล่อยออกมาการรู้ชื่อกับไม่รู้ชื่อมันต่างกันขนาดไหน

ตอนนี้เฮียแกอาจจะกำลัง คุยกับดาปอยู่ก็เป็นได้ สรุปคือยังไม่ได้ใช้อะไรเลยเข้าไปฟันแบบจุ้ยๆ

ผ้าปิดตาก็ไม่เปิดตอนนั้นพี่แกคงจะเสี้ยนหนักไม่ไครให้ฟัน

คุยเสร็ดรู้ชื่อดาปเปิดบังไคสับคอมันเวยเฮีย  *attack*

Bello_ojaku:

--- อ้างถึง ---ผมว่าตอนนี้ยังไม่ตายหรอกครับ เพราะบังไคก็ยังใช้ไม่ได้เลย มีแค่ดาปที่อยู่ในสภาพชิไคตลอดเวลาแต่ยังไม่รู้ชื่อ

ท่าฟัน2มือแบบเค็นโด้ก็ยังไม่รู้ชื่อท่า เหมือนของอิจิโกะ ตอนใช้เก๊ทสึงะ เทนโซ ได้ครั้งแรกลุงซันเงสึบอกไว้ว่า

ข้าจะบอกชื่อท่าฟันนั้นให้รู้และพลังที่ปล่อยออกมาการรู้ชื่อกับไม่รู้ชื่อมันต่างกันขนาดไหน

ตอนนี้เฮียแกอาจจะกำลัง คุยกับดาปอยู่ก็เป็นได้ สรุปคือยังไม่ได้ใช้อะไรเลยเข้าไปฟันแบบจุ้ยๆ

ผ้าปิดตาก็ไม่เปิดตอนนั้นพี่แกคงจะเสี้ยนหนักไม่ไครให้ฟัน

คุยเสร็ดรู้ชื่อดาปเปิดบังไคสับคอมันเวยเฮีย
--- End quote ---

แต่อย่างอาจารย์คงจะไม่หักมุมชนิดที่คนรู้หรอก =w= ปกติมาแบบหักคอคนอ่านจนเป็นบ้า เหมือนคิระกับเบียคุยะ
ที่ตอนนี้เป็นศพหรือ ยังไม่รู้เลย... ส่วนผ้าปิดตาอ้ะ แกเปิดแล้วนะ ^^; แต่ปรากฏคือ สู้ไม่ได้ โดนบอสจับคออยู่นะเนี่ย

ส่วนป๋าแกจะมีบังไคมั้ยเนี่ย มันเป็นความลุ้นของผู้อ่านเอง ด้วยความเป็นไปได้ของ เคมปาจิรุ่น 8 หมอนี่ไม่รุชื่อดาบ
เลยด้วยซ้ำ ดันบังไคได้ o_O แถมฉลาดเป็นกรด ซะ... ต่างจากป๋าเคมของเราลิบลับ (แต่เจ๊ชื่นชมนะ)

จะได้เสียบคอแทนปู่ยามะอ้ะเปล่ายังไม่รุด้วยซ้ำ (แต่ลางปู่แกจะดับในสองสามเทิร์นนะ) ส่วนป๋าเคมโดนเชือดแต่ต้นภาค
อาจารย์คงไม่จบแค่โดนสวดจาก แฟนๆ บลีชทั่วโลกแน่นอน ฮะๆ

หน้า: << < (6/6)

Go to full version