Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เราว่า โทบิ คือ อุจิวะ คางามิ ซึงเป็นเพื่อนซี้ หนวดขาว พ่อ คาคาชิ

หน้า: << < (3/6) > >>

Dewonlineaccount:

พะพึ่งรู้ว่าพ่อ คาคาชิ หนวดหงอก  *splash*

Lopez:

*damage* คนล้มอย่้าข้ามนา *worm*

iml3al3y:

ไม่มีอะไรคับเข้ามา ฮา อย่างเดียวคับ *number1*

chinjung:

อิอิ   เข้ามาขำดิสเพลย์ของจขกท.   รุ่น2แอ๊บเกิ๊นน 555

(ไม่รู้ทำไม   ดูโดยรวมแล้ว ผมรู้สึกเหมือนจขกท.ผู้นี้ น่าจะเป็นอดีต3นินจาในตำนานบางท่าน  อิอิ)

ความรู้สึกเฉยๆนะ  อย่าว่ากันนะครับ ^^ 

nakin:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 11:22:30 --- *haha* *haha* หนวดขาวมาได้ไงหว่า

ผมอ่านมาแค่ 7 ปี แต่ไม่เคยรู้มาก่อน ว่า คาคาชิ เป็นลูก หนวดขาว สงสัย คาคาชิ คงกินผลปีศาจด้วยแหงๆ

--- End quote ---
เดี๋ยวพอท่านกับผมอ่านครบ 8 ปี เหมือนท่านอุมามิ เซนจู๋ แล้วอาจจะได้เห็นหนวดขาวพ่อคาคาชิจริงๆก็ได้ มันอาจเป็นภาคพิเศษสำหรับคนมี เลเวลหลายๆปีมั้ง *hoho*
ขำๆครับ อย่าเครียด เข้ามาเอาฮาพอ

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version