Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เราว่า โทบิ คือ อุจิวะ คางามิ ซึงเป็นเพื่อนซี้ หนวดขาว พ่อ คาคาชิ

หน้า: << < (4/6) > >>

chinjung:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 23:50:30 ---
--- อ้างจาก: chinjung ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 23:26:47 ---อิอิ   เข้ามาขำดิสเพลย์ของจขกท.   รุ่น2แอ๊บเกิ๊นน 555

(ไม่รู้ทำไม   ดูโดยรวมแล้ว ผมรู้สึกเหมือนจขกท.ผู้นี้ น่าจะเป็นอดีต3นินจาในตำนานบางท่าน  อิอิ)

ความรู้สึกเฉยๆนะ  อย่าว่ากันนะครับ ^^ 

--- End quote ---

ใช่ครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวน ดันกระทู้ สามนินจาแห่ง sri town ให้หน่อยครับเผื่อ สมาชิกใหม่ไม่รู้จัก ฮร่าๆๆ ขอเวลาพิสูจน์สักพักครับท่าน เด๋วผมจัด่รด้วยคาถาผนึกแบบจัดหนักเอง

5555  คู่สร้างคู่สมจริงๆ     

แต่ไม่รู้จะใช่อย่างที่เราคิดรึเปล่านะ

benzvip1:

555+

แล้ว โทบิอยู่หน่วยไหน ของหนาวขาวดี - -

*haha* *haha* *haha*

nakin:

--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 00:30:36 ---
--- อ้างจาก: chinjung ที่ จ. 23 ก.ค. 2012 เวลา 00:05:29 ---
--- อ้างจาก: เฮฟคาเงะ ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 23:50:30 ---
--- อ้างจาก: chinjung ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 23:26:47 ---อิอิ   เข้ามาขำดิสเพลย์ของจขกท.   รุ่น2แอ๊บเกิ๊นน 555

(ไม่รู้ทำไม   ดูโดยรวมแล้ว ผมรู้สึกเหมือนจขกท.ผู้นี้ น่าจะเป็นอดีต3นินจาในตำนานบางท่าน  อิอิ)

ความรู้สึกเฉยๆนะ  อย่าว่ากันนะครับ ^^ 

ใช่ครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวน ดันกระทู้ สามนินจาแห่ง sri town ให้หน่อยครับเผื่อ สมาชิกใหม่ไม่รู้จัก ฮร่าๆๆ ขอเวลาพิสูจน์สักพักครับท่าน เด๋วผมจัด่รด้วยคาถาผนึกแบบจัดหนักเอง

5555  คู่สร้างคู่สมจริงๆ     

แต่ไม่รู้จะใช่อย่างที่เราคิดรึเปล่านะ

ร่างแยกแบบวิชาของ มัมมี่คาเงะรึป่าว(ขอภัยจำชื่อมิได้ ผมนี่มิได้นำพาจริงๆ)

ร่างแยกมัมมี่ ชื่อ มู ครับ ชื่อเต็ม มูริญโญ *great*

iTheStore:

--- อ้างจาก: nakin ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 23:56:12 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 11:22:30 --- *haha* *haha* หนวดขาวมาได้ไงหว่า

ผมอ่านมาแค่ 7 ปี แต่ไม่เคยรู้มาก่อน ว่า คาคาชิ เป็นลูก หนวดขาว สงสัย คาคาชิ คงกินผลปีศาจด้วยแหงๆ

เดี๋ยวพอท่านกับผมอ่านครบ 8 ปี เหมือนท่านอุมามิ เซนจู๋ แล้วอาจจะได้เห็นหนวดขาวพ่อคาคาชิจริงๆก็ได้ มันอาจเป็นภาคพิเศษสำหรับคนมี เลเวลหลายๆปีมั้ง *hoho*
ขำๆครับ อย่าเครียด เข้ามาเอาฮาพอ

*haha* งั้นอีกแค่ปีเดียว ผมก็จะได้เห็น หนวดขาวพ่อคาคาชิ แล้วอ่ะดิ จะได้รู้แล้ว หนวดขาวพ่อคาคาชิ จะมีพลังแบบไหน อดใจรออีกแค่ปีเดียว  *great*

Monkey D. Jennei:

*้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ม่าาายย..... งั้นเราก็เพ้อออ......อ่ะดิ

เดี๋ยว เราผ่านช่วงนั้นมาแล้ว เพราะ รุ่น Orange Road เก่าไปไหมเนี่ย *disappoint* *disappoint* *disappoint*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version