หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เราว่า โทบิ คือ อุจิวะ คางามิ ซึงเป็นเพื่อนซี้ หนวดขาว พ่อ คาคาชิ  (อ่าน 23783 ครั้ง)

chinjung

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
อิอิ   เข้ามาขำดิสเพลย์ของจขกท.   รุ่น2แอ๊บเกิ๊นน 555

(ไม่รู้ทำไม   ดูโดยรวมแล้ว ผมรู้สึกเหมือนจขกท.ผู้นี้ น่าจะเป็นอดีต3นินจาในตำนานบางท่าน  อิอิ)

ความรู้สึกเฉยๆนะ  อย่าว่ากันนะครับ ^^ 

ใช่ครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวน ดันกระทู้ สามนินจาแห่ง sri town ให้หน่อยครับเผื่อ สมาชิกใหม่ไม่รู้จัก ฮร่าๆๆ ขอเวลาพิสูจน์สักพักครับท่าน เด๋วผมจัด่รด้วยคาถาผนึกแบบจัดหนักเอง

5555  คู่สร้างคู่สมจริงๆ     

แต่ไม่รู้จะใช่อย่างที่เราคิดรึเปล่านะ
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

benzvip1

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
555+

แล้ว โทบิอยู่หน่วยไหน ของหนาวขาวดี - -

*haha* *haha* *haha*
แล้วจะทำไม

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
อิอิ   เข้ามาขำดิสเพลย์ของจขกท.   รุ่น2แอ๊บเกิ๊นน 555

(ไม่รู้ทำไม   ดูโดยรวมแล้ว ผมรู้สึกเหมือนจขกท.ผู้นี้ น่าจะเป็นอดีต3นินจาในตำนานบางท่าน  อิอิ)

ความรู้สึกเฉยๆนะ  อย่าว่ากันนะครับ ^^ 

ใช่ครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวน ดันกระทู้ สามนินจาแห่ง sri town ให้หน่อยครับเผื่อ สมาชิกใหม่ไม่รู้จัก ฮร่าๆๆ ขอเวลาพิสูจน์สักพักครับท่าน เด๋วผมจัด่รด้วยคาถาผนึกแบบจัดหนักเอง

5555  คู่สร้างคู่สมจริงๆ     

แต่ไม่รู้จะใช่อย่างที่เราคิดรึเปล่านะ

ร่างแยกแบบวิชาของ มัมมี่คาเงะรึป่าว(ขอภัยจำชื่อมิได้ ผมนี่มิได้นำพาจริงๆ)
ร่างแยกมัมมี่ ชื่อ มู ครับ ชื่อเต็ม มูริญโญ *great*

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
*haha* *haha* หนวดขาวมาได้ไงหว่า

ผมอ่านมาแค่ 7 ปี แต่ไม่เคยรู้มาก่อน ว่า คาคาชิ เป็นลูก หนวดขาว สงสัย คาคาชิ คงกินผลปีศาจด้วยแหงๆ

เดี๋ยวพอท่านกับผมอ่านครบ 8 ปี เหมือนท่านอุมามิ เซนจู๋ แล้วอาจจะได้เห็นหนวดขาวพ่อคาคาชิจริงๆก็ได้ มันอาจเป็นภาคพิเศษสำหรับคนมี เลเวลหลายๆปีมั้ง *hoho*
ขำๆครับ อย่าเครียด เข้ามาเอาฮาพอ
*haha* งั้นอีกแค่ปีเดียว ผมก็จะได้เห็น หนวดขาวพ่อคาคาชิ แล้วอ่ะดิ จะได้รู้แล้ว หนวดขาวพ่อคาคาชิ จะมีพลังแบบไหน อดใจรออีกแค่ปีเดียว  *great*
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
*้ั์noooo* *้ั์noooo* *้ั์noooo*ม่าาายย..... งั้นเราก็เพ้อออ......อ่ะดิ

เดี๋ยว เราผ่านช่วงนั้นมาแล้ว เพราะ รุ่น Orange Road เก่าไปไหมเนี่ย *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* เข้ามาฮาเฉยๆ (หนวดขาว!) *number1* *glad*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

uchiha_itachi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมเห็นด้วยกับความคิดของ จขกท.ครับ ดู อานิเมะ ย้อนไป ย้อนมา กลับมาคิดว่าน่าจะเป็น อุิจิวะ คางามิ และต้องเป็นคนสมัยเดียวกับรุ่น 3 เพราะทราบเรื่องผนึกจะอ่อนแอตอนที่ร่างสถิตย์จะคลอดลูก

nakin

• *
*haha* *haha* หนวดขาวมาได้ไงหว่า

ผมอ่านมาแค่ 7 ปี แต่ไม่เคยรู้มาก่อน ว่า คาคาชิ เป็นลูก หนวดขาว สงสัย คาคาชิ คงกินผลปีศาจด้วยแหงๆ

เดี๋ยวพอท่านกับผมอ่านครบ 8 ปี เหมือนท่านอุมามิ เซนจู๋ แล้วอาจจะได้เห็นหนวดขาวพ่อคาคาชิจริงๆก็ได้ มันอาจเป็นภาคพิเศษสำหรับคนมี เลเวลหลายๆปีมั้ง *hoho*
ขำๆครับ อย่าเครียด เข้ามาเอาฮาพอ
*haha* งั้นอีกแค่ปีเดียว ผมก็จะได้เห็น หนวดขาวพ่อคาคาชิ แล้วอ่ะดิ จะได้รู้แล้ว หนวดขาวพ่อคาคาชิ จะมีพลังแบบไหน อดใจรออีกแค่ปีเดียว  *great*
ครับท่านน่าจะ ได้เวลถึง 8 ปี แต่ผมอาจไมถึง เพราะจากคำสัมภาษ อ.มาซาชิ อีกประมาณปีครึ่งหรือไม่เกิน 2 ปี นารูโตะ ฉบับมังงะจะจบครับ อ.เขาคิดฉากจบไว้แล้ว

nuengkiiz

• *

ครับท่านน่าจะ ได้เวลถึง 8 ปี แต่ผมอาจไมถึง เพราะจากคำสัมภาษ อ.มาซาชิ อีกประมาณปีครึ่งหรือไม่เกิน 2 ปี นารูโตะ ฉบับมังงะจะจบครับ อ.เขาคิดฉากจบไว้แล้ว
*great* *great* *great*

you141134

• *
โทบิคือ อุจิวะโอบิโตะแน่นอน เพราะรู้จักคาคาชิเป็นอย่างดี

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
เวนกำๆ เข้ามาเจอแบบนี้ เนื้อหา เกี่ยวกับกระทู้ลอยไปกับสายลมทะเลหมด เลย
แต่ก้อจิงนะ ที่เขียนว่าหนวดขาวเป็น พ่อคาคาชิเนี่ยรับไม่ได้จิงๆ ไม่มีตะงิดๆ ที่สมองมั้งหราค่าป *rip* *rip*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ