หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน  (อ่าน 755313 ครั้ง)

underdog fight back

• บุคคลทั่วไป
ผลปีศาจที่บรูค กินไปนี่ก็ทำให้ไม่ตายชิมิ แค่ไม่เก่งเท่านั้นเอง แต่ขอเทคะแนนให้ผลล่องหนจ้า 555+ *great*

Maca_O

มันต้องผลปีศาจของ  หมวดดำ ดูด ผลปีศาจของคนอื่นได้

earth^^

อะไรก็ได้ที่เป็นโลเกียอะ^^ *attack*

monkey d luffy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ไม่เกี่ยวซะหน่อยนี่ ขึ้นอยู่ว่าใครจะใช้มันได้ดีขนาดไหน อิอิ

ต๊อกต๋อย

อยากให้โลโซกินผลปีศาจจัง เทพสุด ๆ

ขาจร

มันต้อง ผลโกโรโกโร  ผลสายฟ้า สิ น่ากลัว จิงๆ

oUn

*damage*  ผลปีศาจยางยืดนี่แหละเจ๋งสุดๆ
เป็นพระเอกด้วย 555

หง่าาา

ขึ้นอยู่กับแพ้ทางหรือชนะค่ะ  เช่น ยางยืดของลูฟี ชนะ สายฟ้า แต่แพ้ดาบ เพราะเป็นยางอะไรอย่างเนี่ย แล้วก้อวิธีใช้ด้วยนะ

อะนะ

ผลของ เอเนลู ไม่ใช่ โลเกีย นี่น่า ?

Zotty

มันใช้โรเกียเว้ย

ถึงchatchavee

ถึงchatchavee   อย่ามั่วครับ   

maca_o

*number1* เอเนลุ สายโรเกีย ครับ  โรบิน บอกไว้ตอนอยู่บนเกาะท้องฟ้า

ว่าผู้ชายคนนี้มีพลังสายโรเกียไง จำได้ป่าวครับ

etx

เอเนลูสิเจ๋งสุด ผลสายฟ้า ความสามารถ โจมตีด้วยสายฟ้า ถ้าไม่ใช่ลูฟี่ก็ป้องกันไม่ได้หรอก *dontknow*

แฟนคลับโซโล

ดูสิ !!! ขนาดโซโลยังไม่ได้กินผลปีศาจ มัน ยัง เก่งเลย ถ้า โซโล กิน ผลปิศาจ มัน จะ ไม่มีคนเอาอยู่เลยหรอ คงจะได้เป็นราชาแห่งโจรสลัดเลย มั่ง เนีย

KO

ไม่ต้องคิดมาก ลาวาโหดชิบ ต่อยทะลุแม่งตาห่าหมด