Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจอะไรเทพสุด และถ้าให้เลือกกินผลปีศาจได้ จะกินผลอะไรกัน

หน้า: << < (7/112) > >>

n:

ผมว่าผลกุระกุระเทพกว่า

Snack_Eye:

ผมว่าน่าจะเป็นของก็อดเอเนลู
เพราะพลังสายฟ้าเเข็งเเกร่งที่สุด
[ถ้าไม่มาเจอกับลูฟี่ซะก่อนนะ]

Snack_Eye:

ถ้าจะให้เลือกกินนะ...ผมจะกินผลโกโรโกโร [สายฟ้า]
ในบรรดาสายโรเกียผมว่าผลนี้เเกร่งสุดเเล้ว
       เอลโทล [ทัฑณ์เทพ]

pinkjshadow:

--- อ้างจาก: เทพเฟรด ที่ ศ. 27 พ.ค. 2011 เวลา 02:48:20 ---ผลความมืดหนวดดำละกัน ถ้าแตะตัวคนอื่น ดูดความสามารถไปได้อีกนี่

ใครจะสู้ได้

--- End quote ---

แต่ก็อย่าลืมกันนะ ว่าฮาคิดูด ไม่ได้ นะครับ

pinkshadow:

*haha* *haha*ไม่ว่าผลปีศาจประเภทไหนก็ตาม ย่อมแพ้ทางกันทุกผลเท่าที่มีมา

หน้า: << < (7/112) > >>

Go to full version