หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่องคาคาชิ  (อ่าน 5572 ครั้ง)

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
ขอถามเรื่องคาคาชิ
« เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:11:19 »
คาคาชิ เคยใช้กระสุนวงจักร ไหมครับ เหมือนเคยอ่านเจอแต่ตำไม่ได้
หรือหลง งง ไปเอง ช่วยตอบทีครับ *great*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

Monkey D. Jennei

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
Re: ขอถามเรื่องคาคาชิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:15:39 »
ไม่เคยใช้อ่ะค่ะ เคยแต่ทำให้นารูโตะดู ตอนสอนเรื่องคุณสมบัติ จักระ *dontknow* *dontknow* *dontknow*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

spirit

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:22:03 »
เคยใช่ครับใช่ตอนฝึกนารูโตะนิแหละที่เพราะต้องการวัดว่ากระสุนกงจักรของคาคาชิกับของนารูโตะใครจะแรงและแน่กว่ากันสรุปคือแขนของคาคาชิบาดเจ็บจนต้องพันผ้าเอาไว้

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:28:16 »
คาคาชิ เคยใช้กระสุนวงจักร ไหมครับ เหมือนเคยอ่านเจอแต่ตำไม่ได้
หรือหลง งง ไปเอง ช่วยตอบทีครับ *great*
เดี๋ยวจะพากันสับสนว่า ไม่เคยใช้ แต่เคยทำให้ดู คือ.... *disappoint*
ก้อขอตอบว่า ไม่เคยใช้ในการต่อสู้จริง แต่เคยทำให้นารูโตะดู ตอนสอนเรื่องรูปลักษณ์และการแปลงคุณสมบัติ *number1*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:29:42 »
เป็นวิชาที่ไม่มีทางฝึกได้ใน 3 อาทิตย์ แต่พี่แกก๊อปปี้มาง่ายๆเลย  *disappoint* *disappoint*

Monkey D. Jennei

• *
  • เกะนิน ชั้นเป็นโฮคาเงะหญิงคนแรก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:31:41 »
เดี๋ยวจะพากันสับสนว่า ไม่เคยใช้ แต่เคยทำให้ดู คือ.... *disappoint*
ก้อขอตอบว่า ไม่เคยใช้ในการต่อสู้จริง แต่เคยทำให้นารูโตะดู ตอนสอนเรื่องรูปลักษณ์และการแปลงคุณสมบัติ *number1*
*้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone* TT-TT แง.....Nakin หลอกว่าเค้าาาาาา ฮือออ.... *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ท่านปู่ขา โตขึ้นหนูจะเป็น โฮคาเงะ

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: อา. 22 ก.ค. 2012 เวลา 18:52:55 »
*้ัิalone* *้ัิalone* *้ัิalone* TT-TT แง.....Nakin หลอกว่าเค้าาาาาา ฮือออ.... *disappoint* *disappoint* *disappoint*
ไม่ได้หลอกว่าเลยนะเนี้ย ตรงๆเลย *้ัิshy* *้ัิshy* ฮี่ๆ