Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วานผู้รู้สงสัยเรื่องการเป็น "จูนิน" และ "โจนิน"

หน้า: << < (4/4)

hackauthai:

อิทาจิจูนินก็จริงแต่ ฝีมือเท่าๆกับจิไรยะเลย  *love*

TheEterNalEgo:

--- อ้างจาก: hackauthai ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 17:43:39 ---อิทาจิจูนินก็จริงแต่ ฝีมือเท่าๆกับจิไรยะเลย  *love*

--- End quote ---

เรื่อง อิทาจิ vs จิไรยะ ก็น่าคิดเหมือนกันนะ ต่างคนต่างมีฝีมือ แต่จิไรยะแพ้ นางาโตะนี่นา แต่ อิทาจิ นี่ น่าจะระดับเดียวกับนางาโตะ น่ะ แหละครับบ

011nb:

--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 19:47:07 ---
--- อ้างจาก: hackauthai ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 17:43:39 ---อิทาจิจูนินก็จริงแต่ ฝีมือเท่าๆกับจิไรยะเลย  *love*

เรื่อง อิทาจิ vs จิไรยะ ก็น่าคิดเหมือนกันนะ ต่างคนต่างมีฝีมือ แต่จิไรยะแพ้ นางาโตะนี่นา แต่ อิทาจิ นี่ น่าจะระดับเดียวกับนางาโตะ น่ะ แหละครับบ

ผมเชียร์ จิไรยะ ครับ ไม่ชอบอิทาจิอ่ะ เพราะว่ามันเท่เกินไป *great*

sattkon:

--- อ้างจาก: 011nb ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 20:45:38 ---
--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 19:47:07 ---

ผมเชียร์ จิไรยะ ครับ ไม่ชอบอิทาจิอ่ะ เพราะว่ามันเท่เกินไป *great*

ผมเชียร์ อิทาจิ ครับ  *้ัread* เพราะว่า เทห์ กว่า *้ั์post2*  *haha*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version