หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: วานผู้รู้สงสัยเรื่องการเป็น "จูนิน" และ "โจนิน"  (อ่าน 23257 ครั้ง)

hackauthai

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • นารูโตะ X ฮินาตะ
Re: วานผู้รู้สงสัยเรื่องการเป็น "จูนิน" และ "โจนิน"
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 17:43:39 »
อิทาจิจูนินก็จริงแต่ ฝีมือเท่าๆกับจิไรยะเลย  *love*

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
Re: วานผู้รู้สงสัยเรื่องการเป็น "จูนิน" และ "โจนิน"
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 19:47:07 »
อิทาจิจูนินก็จริงแต่ ฝีมือเท่าๆกับจิไรยะเลย  *love*

เรื่อง อิทาจิ vs จิไรยะ ก็น่าคิดเหมือนกันนะ ต่างคนต่างมีฝีมือ แต่จิไรยะแพ้ นางาโตะนี่นา แต่ อิทาจิ นี่ น่าจะระดับเดียวกับนางาโตะ น่ะ แหละครับบ
็HeyYoo

011nb

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 18 ก.ค. 2012 เวลา 20:45:38 »

เรื่อง อิทาจิ vs จิไรยะ ก็น่าคิดเหมือนกันนะ ต่างคนต่างมีฝีมือ แต่จิไรยะแพ้ นางาโตะนี่นา แต่ อิทาจิ นี่ น่าจะระดับเดียวกับนางาโตะ น่ะ แหละครับบ

ผมเชียร์ จิไรยะ ครับ ไม่ชอบอิทาจิอ่ะ เพราะว่ามันเท่เกินไป *great*

ข้าคือ god

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 19 ก.ค. 2012 เวลา 00:41:28 »

ผมเชียร์ จิไรยะ ครับ ไม่ชอบอิทาจิอ่ะ เพราะว่ามันเท่เกินไป *great*

ผมเชียร์ อิทาจิ ครับ  *้ัread* เพราะว่า เทห์ กว่า *้ั์post2*  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*