Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 4.5 (special)

หน้า: << < (4/9) > >>

Monkey D. Jennei:

Oh My God !! คุณ sattkon ลายเซนต์ ออเล้นท์โรด เก่าอ่ะแต่ชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากพอๆกับดราก้อนบอลเลยล่ะ  *great* *great* *great*

Peesargsura:

ตอบ ไปที่ ศิลาประจำตระกูลอุจิวะครับ *number1*

เด็กใหม่ช่วยชี้แนะด้วย[/size]

Augustz:

ท่าน sattkon  ขอแก้นะคับ

ตอบ  ไปที่หมู่บ้านโคโนะฮะ  เพื่อไปหา2ผู้เฒ่า  โฮมุระ กับ โคฮารุ  ^^

sattkon:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ จ. 16 ก.ค. 2012 เวลา 20:53:05 ---Oh My God !! คุณ sattkon ลายเซนต์ ออเล้นท์โรด เก่าอ่ะแต่ชอบการ์ตูนเรื่องนี้มากพอๆกับดราก้อนบอลเลยล่ะ  *great* *great* *great*

--- End quote ---

*้ั์shock3* หาแนวร่วมได้แล้ว  *great* ไม่ทราบว่ามีการ์ตูนเรื่องนี้เก็บ สะสมเอาไว้หรือเปล่าครับ กำลังบ้าอยู่เลย  *glad* คือดูที่mthai แล้วมันไม่ชัดอย่างแรง  *dead* เป็นการ์ตูนหาอยากมาก ถ้ารู้แหล่ง download หรือมีเป็น file เก็บเอาไว้ช่วยปล่อยทีได้มั้นครับ  *glad* คือเรื่องนี้ classic มากๆ ถ้ามีหลัง mic เลยนะครับ เพราะว่ากำลังจะสั่งซื้อและก็ไม่รู้ว่าถ้าสั่งซื้อจะมีหรือเปล่า  *้ั์spirit*

Aburame SHINO:

ตอบ  ไปที่ศิลาประจำตระกูลอุจิวะ

// โอโรมันบอกว่าเกะรู้ที่ๆนี่เป็นอย่างดีแต่ว่ามันมีหลายที่ให้คิด คำตอบนี้คนตอบกันเยอะเลยตามนั้นด้วยคน *dontknow*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version