Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

กระทู้ตอบปัญหากระทู้ที่ 1 เหตุ : ทำไมสึนะที่เทพมาจากอนาคตแพ้พ่อ ทำไมอนาคตไม่มีชิม่อน ฯลฯ

หน้า: << < (2/2)

Ez4win:

สู้ๆ ครับ เพื่อน ที่ตอบ กระทู้ ผม เป็น กำลังใจให้ ครับ  *love*

premjarean6:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อ. 24 ม.ค. 2012 เวลา 20:46:19 ---คนอ่านบางคนไม่สมัครสมาชิกเข้าบอร์ดไงคะ ทำใจจ๊า!!

--- End quote ---

ไม่จริงน่าาาาาาาาาาาาาาาาาา  *glad* *glad* *glad*

เหนื่อยที่จะตอบจริงๆนะเนี่ย T^T

Atarashii Chan:

อย่าว่าแต่กระทู้ที่ตอบที่บอร์ดเลย
โพสที่ถามในแต่ละตอน กลับมาอ่านคำตอบที่เคยถามไว้บ้างหรือเปล่าก็ไม่รู้    *disappoint*   อันนี้ "จี๊ด" กว่าอีก    *glad*

krizalids:

เหนือฟ้ายังมีฟ้าไง อิอิ *hoho*

Doppel Man:

เรื่องรีบอร์นผมชักงงๆกับตัวละครแล้วแหะแรกๆแพ้พระเอกหลังๆโหดกว่าพระเอกอีก *haha*

หน้า: << < (2/2)

Go to full version