หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญมารวมแสดงความยินดี...กับน้องCMที่ได้เข้าร่วมงานAsia Song Festival @ เกาหลี  (อ่าน 3522 ครั้ง)

moogift

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ขอแสดงความยินดีกับ 5 สาว candy mafia ที่ได้รับเกียรติให้เข้าร่วมแสดงใน 2012 Asia Song Festival ที่ประเทศเกาหลี...ด้วยนะค่ะ ขอเป็นกำลังใจและส่งแรงเชียร์น้องๆด้วยนะค่ะ ^___^ ใครรู้แล้วช่วยกันบอกต่อกันด้วยนะค่ะ เพราะน้องๆเป็นตัวแทนของคนไทยที่ได้ไปแสดงโชว์ไกลถึงประเทศเกาหลีเลยทีเดียว....ช่วยกันสนับสนุนกันนะค่ะ

Candy Mafia - เพื่อนกันพูดไม่ได้ทุกเรื่อง [MV]