Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดแหวกแนว โอโรชิมารุ=เซ็ตซึดำ

หน้า: << < (2/4) > >>

เฮฟวี่:

ผมว่าไม่ได้คิดแหวกแนวล่ะ แต่มั่วเลยนะเนี่ย

Augustz:

ผมคิดนะ ครึ่งนึงของเซ็ตสึคือโอบิโตะ (เซ็ตสึขาวนะ)

เพราะมันไม่ค่อยรุ้เรื่องอะไรเลย เหมือน2คนใน1ร่างมากกว่าด้วยซ้ำ  แบบว่า เวลาอะไรๆเซ็ตสึดำก้อธิบายตลอด

ผมเดาเอามั่วๆน่ะนะ  *haha* *haha* *haha*

p@pangja:

แต่ผมว่าเซทซึดำคือ พลังฝั่งอุจิวะ(ขาวเป็นฝั่ง เซนจู)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 14:03:05 ---ผมคิดนะ ครึ่งนึงของเซ็ตสึคือโอบิโตะ (เซ็ตสึขาวนะ)

เพราะมันไม่ค่อยรุ้เรื่องอะไรเลย เหมือน2คนใน1ร่างมากกว่าด้วยซ้ำ  แบบว่า เวลาอะไรๆเซ็ตสึดำก้อธิบายตลอด

ผมเดาเอามั่วๆน่ะนะ  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

ผมก็มองว่านั้นคื่อ โอบิโตะ แต่เป็นจิตใจด้านออนแอร์ ส่วนร่างดำคื่อ ด้านมึด

sattkon:

เอ่อใช่นะ Jay_Jay ตอบแทนผมไปละ

ปล.วิเคราะห์กันไหนเนี่ยแล้วเนี่ย  *dead*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version