Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกมตอบคำถาม เซียนนารูโตะ สัปดาห์ที่3

หน้า: << < (3/9) > >>

sattkon:

เห็นกันชัดๆว่า คำถามสัปดาห์นี้ แจกคะแนน แต่ก็อาจจะพลิกโผลก็ได้นะ ใครจะไปรู้ ยิ่งเกะ ไปหา มาดาระ อยู่ด้วย *attack*

011nb:

ขอเล่นด้วยนะ "ใช่" อยากให้โฮคาเงะตายอ่ะ อยากเห็นรุ่นต่อไปว่าจะเป็นใคร

Jay_Jay:

ท่าน sattkon คำถามสัปดาห์นี้น่าจะถามว่า มาดาระจะโดนโอโรจิมารุยึดครองร่างหรือไม่ ประเด็นนี้กำลังร้อนเลย

ปล. ผมตอบว่าไม่ใช่

chainoi:

ใช่ โอโนกิตายชัวร์ น่าจะหัวใจล้มเหลว ความดันขึ้น

sattkon:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ ศ. 06 ก.ค. 2012 เวลา 06:20:38 ---ท่าน sattkon คำถามสัปดาห์นี้น่าจะถามว่า มาดาระจะโดนโอโรจิมารุยึดครองร่างหรือไม่ ประเด็นนี้กำลังร้อนเลย

ปล. ผมตอบว่าไม่ใช่

--- End quote ---

ผมก็กะอยู่ครับ เพียงแค่รอกลางสัปดาห์ก่อน เดี๋ยวจะตั้งคำถามติดกันเกินไป  *attack*

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version