หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ  (อ่าน 130831 ครั้ง)

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 11:08:49 »
คะแนนทีมนี่ไม่เอามารวมหรอค่ะ

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: (update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: อา. 09 ก.ย. 2012 เวลา 12:23:22 »
คะแนนทีมนี่ไม่เอามารวมหรอค่ะ

รวมสิครับ แต่ว่าคุณ เบนซ์ ตอบให้ถูกวิธีด้วยนะครับ  *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 09:25:34 »
อ้าว สอบ จูนิน ได้ซะงั้น

เห้อ!! น่ารำคาญซะจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

vitamilk16

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 09:37:35 »
 *great* ผมยังไม่ได้ยศเลย

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 10:15:15 »
ตกลงนี่ผมยศ เกะนิน แล้วใช่มั้ยคับ งง   *้ัdoubt*   เห็นบอกต้องได้2คะแนนหนิคับ คนอื่น0คะแนน งง ยิ่งกว่าเดิม โอ้วว

แล้วทีมผมนี่ไม่คุ้นชื่อเลยเป็นหน้าตายังไงกันบ้าง *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 10:49:43 »
ตกลงนี่ผมยศ เกะนิน แล้วใช่มั้ยคับ งง   *้ัdoubt*   เห็นบอกต้องได้2คะแนนหนิคับ คนอื่น0คะแนน งง ยิ่งกว่าเดิม โอ้วว

แล้วทีมผมนี่ไม่คุ้นชื่อเลยเป็นหน้าตายังไงกันบ้าง *haha*

0 คะแนนน่าจะเป็นคะแนนสะสมที่ผ่านการใช้งาน (ใช้เลื่อนขั้นไป 2 แต้ม) แล้วครับ *hoho*

ปล.  ตอนนี้มีจูนิน 4 คนแล้ว *great*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 14:48:13 »

ลองอ่านกระทู้นี้ครับแล้วคุณจะเข้าใจ

ปล.ไม่ได้ตัดช่องน้อยแต่พอตัวนะครับ
  *glad*

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4886.0  *damage*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 16:39:12 »

ลองอ่านกระทู้นี้ครับแล้วคุณจะเข้าใจ

ปล.ไม่ได้ตัดช่องน้อยแต่พอตัวนะครับ
  *glad*

http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4886.0  *damage*

ต้องขอภัยอย่าสูงครับ เพราะผมไม่เจอกระทู้ที่ได้คะแนนครับ
ตอนนี้เข้าใจแจ่มแจ้งแล้วครับ   *number1*
ในที่สุดก้ได้เลื่อนยศซักที *haha*
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:54:01 »
คะแนนไม่กระดิกเลย

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 22:04:13 »
ก้ ท่าน โอม ไม่เล่นทีมสะที รอนานเระ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 01:52:56 »
ก้ ท่าน โอม ไม่เล่นทีมสะที รอนานเระ

ตอนนี้คำถามสัปดาห์ 234 กำลังใกล้เฉลยแล้วนะครับ แถมยังมี special เหลือยู่อีก ผมเกรงว่าถ้าแห่กันตอบถูกเนี่ย ยศมันจะขึ้นพรวดพราดหนะสิครับ *glad* *haha*

Num

• *
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 15:50:46 »

ตอนนี้คำถามสัปดาห์ 234 กำลังใกล้เฉลยแล้วนะครับ แถมยังมี special เหลือยู่อีก ผมเกรงว่าถ้าแห่กันตอบถูกเนี่ย ยศมันจะขึ้นพรวดพราดหนะสิครับ *glad* *haha*
ใช่ครับ 2,3,4 และ สเปเชี่ยล กำลังจะเฉลย แต่ที่พูดมาไปดูคำตอบมาแล้วผมผิดทุกข้อสะนิ ฮร่าๆ *haha* *haha*ก้เลยหมดสิทได้คะแนนสะแล้ว *้ัิalone* *้ัิalone*

O

• *
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 15:55:20 »

ใช่ครับ 2,3,4 และ สเปเชี่ยล กำลังจะเฉลย แต่ที่พูดมาไปดูคำตอบมาแล้วผมผิดทุกข้อสะนิ ฮร่าๆ *haha* *haha*ก้เลยหมดสิทได้คะแนนสะแล้ว *้ัิalone* *้ัิalone*

ข้อ 2 แก้คำตอบได้นะครับ

Num

• *
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: จ. 23 พ.ย. 2015 เวลา 07:03:10 »
ขออนุญาตขุดหน่อยเน้อออ ยังไงซะมันก็ร้างอยู่ละนะ
ตา จขกท ไปไหนละเฮ้ยยยยย อัพเดทหน่อยเร็ว การ์ตูนจบไปหลายเดือนละเนี่ย
-------------------------------------------------
คนรู้จักเก่าๆหายไปหมดรึยังน่าาา