Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

(update ตลอด) รายชื่อ ยศนินจา เกมเซียนนารูโตะ

หน้า: << < (18/18)

sattkon:

--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 22:04:13 ---ก้ ท่าน โอม ไม่เล่นทีมสะที รอนานเระ

--- End quote ---

ตอนนี้คำถามสัปดาห์ 234 กำลังใกล้เฉลยแล้วนะครับ แถมยังมี special เหลือยู่อีก ผมเกรงว่าถ้าแห่กันตอบถูกเนี่ย ยศมันจะขึ้นพรวดพราดหนะสิครับ *glad* *haha*

Num:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 01:52:56 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 22:04:13 ---ก้ ท่าน โอม ไม่เล่นทีมสะที รอนานเระ

ตอนนี้คำถามสัปดาห์ 234 กำลังใกล้เฉลยแล้วนะครับ แถมยังมี special เหลือยู่อีก ผมเกรงว่าถ้าแห่กันตอบถูกเนี่ย ยศมันจะขึ้นพรวดพราดหนะสิครับ *glad* *haha*

ใช่ครับ 2,3,4 และ สเปเชี่ยล กำลังจะเฉลย แต่ที่พูดมาไปดูคำตอบมาแล้วผมผิดทุกข้อสะนิ ฮร่าๆ *haha* *haha*ก้เลยหมดสิทได้คะแนนสะแล้ว *้ัิalone* *้ัิalone*

O:

--- อ้างจาก: Num ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 15:50:46 ---
--- อ้างจาก: sattkon ที่ อา. 16 ก.ย. 2012 เวลา 01:52:56 ---

ใช่ครับ 2,3,4 และ สเปเชี่ยล กำลังจะเฉลย แต่ที่พูดมาไปดูคำตอบมาแล้วผมผิดทุกข้อสะนิ ฮร่าๆ *haha* *haha*ก้เลยหมดสิทได้คะแนนสะแล้ว *้ัิalone* *้ัิalone*

ข้อ 2 แก้คำตอบได้นะครับ

Num:

ขออนุญาตขุดหน่อยเน้อออ ยังไงซะมันก็ร้างอยู่ละนะ
ตา จขกท ไปไหนละเฮ้ยยยยย อัพเดทหน่อยเร็ว การ์ตูนจบไปหลายเดือนละเนี่ย
-------------------------------------------------
คนรู้จักเก่าๆหายไปหมดรึยังน่าาา

หน้า: << < (18/18)

Go to full version